รูป Ashton Residence 41 - รูปที่ 1/19
รูป Ashton Residence 41 - รูปที่ 2/19
รูป Ashton Residence 41 - รูปที่ 3/19
รูป Ashton Residence 41 - รูปที่ 4/19
รูป Ashton Residence 41 - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Ashton Residence 41

แอชตัน เรสซิเดนซ์ 41737 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
25ยูนิตขาย
102ยูนิตเช่า

ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใจกลางสุขุมวิท ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ เพียง 600 เมตร พบความเป็นส่วนตัวกับสังคมคุณภาพ เพียง 79 ยูนิต ในบรรยากาศความสงบร่มรื่นด้วย Vertical Green Wall และพื้นที่สวนบนชั้นดาดฟ้าขนาดเต็มพื้นที่ทั้ง 2 อาคาร เพิ่มความเป็นส่วนตัวด้วยแนวเนินต้นไม้ที่เป็น SCULPTURAL กั้นระหว่างพื้นที่การใช้งานแบบพิเศษเฉพาะห้อง Duplex เท่านั้น ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกทั้ง ฟิตเนส สระว่ายน้ำที่สร้างพื้นที่ความเป็นส่วนตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 102 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ashton Residence 41
คอนโดมิเนียม
737 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
2.8,4.8 เมตร
2017
110 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16860ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 657 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 522 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 395 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,157 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,284 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,977 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,668 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,634 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,226 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,239 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,595 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,437 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,179 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,863 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,246 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,712 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,511 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,506 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,440 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,127 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,032 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,702 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,568 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,025 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,552 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,249 ประกาศ

สุขุมวิท 41

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 41

มีประกาศให้เช่า 289 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 41

มีประกาศขาย 57 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,705 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,005 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,476 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,697 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 67.00 - 124.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ทัศนีย์ ขันแข็ง

ทัศนีย์ ขันแข็ง

30/04/2564

ASHTON RESIDENCE 41 เป็นโครงการ Low rise ที่เข้าใจง่าย เป็นแบบ luxury ที่เลี้ยงสุนัขได้ ใจกลาง พร้อมพงษ์ ซอยสุขุมวิท41 เดินออกมาก็จะเจอ emquartier เอ็มคลอเทียร์ มีสระว่ายน้ำอยู่ตรงกลาง ทำเลใจกลางเมือง ใจกลางธุรกิจ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (102)

ดูประกาศทั้งหมด (102)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2649177)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2649177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
134 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2836238)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2836238)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
79 ตร.ม.
฿64,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2876749)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2876749)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
135 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 923087)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 923087)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
70 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1997844)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1997844)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
90 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2445998)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2445998)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น A5
77 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746364)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746364)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
160 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2872591)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2872591)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
136 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1496786)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1496786)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.04 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2063766)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2063766)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
125 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2470146)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2470146)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
135 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2520113)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2520113)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7-8
160 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2617783)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2617783)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
79 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2050738)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2050738)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
123.65 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2836296)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2836296)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2836247)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2836247)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
134.65 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2876712)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2876712)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
135 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ LTHC11946 – Ashton Residence 41 FOR RENT Size 125 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 160K/Month

LTHC11946 – Ashton Residence 41 FOR RENT Size 125 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 160K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6+
125 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH12084 – Ashton Residence 41 FOR RENT Size 125 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 160K/Month

LTH12084 – Ashton Residence 41 FOR RENT Size 125 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 160K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6+
125 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2375481)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿212,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
ดูเพล็กซ์ 4-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1985925)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
255.34 ตร.ม.
฿68,990,000
UPDATE !
(฿270,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
135 ตร.ม.
฿37,900,000
NEW !
(฿280,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2876746)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
90 ตร.ม.
฿19,900,000
NEW !
(฿221,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
70 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿278,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แอชตัน สุขุมวิท 41 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2733947)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
135 ตร.ม.
฿37,900,000
UPDATE !
(฿280,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
123.65 ตร.ม.
฿23,360,000
UPDATE !
(฿188,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
134.65 ตร.ม.
฿37,900,000
UPDATE !
(฿281,470 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
134.65 ตร.ม.
฿37,900,000
UPDATE !
(฿281,470 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿45,500,000
UPDATE !
(฿332,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
131.07 ตร.ม.
฿24,950,000
UPDATE !
(฿190,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿34,900,000
UPDATE !
(฿268,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
159.4 ตร.ม.
฿46,350,000
UPDATE !
(฿290,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

Ashton Residence 41 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73.69 ตร.ม.
฿14,580,000
UPDATE !
(฿197,856 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
135.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

135.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
135 ตร.ม.
฿37,500,000
UPDATE !
(฿277,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
LTHC11963 – Ashton Residence 41 FOR SALE Size 160 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 42.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
160 ตร.ม.
฿42,900,000
UPDATE !
(฿268,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
LTH12070 – Ashton Residence 41 FOR SALE Size 68 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 14.99 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
68 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿220,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
✨ ขาย แอชตัน เรสซิเดนท์ 41 ✨ราคา 37,900,000 บาท

✨ ขาย แอชตัน เรสซิเดนท์ 41 ✨ราคา 37,900,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
135 ตร.ม.
฿37,900,000
UPDATE !
(฿280,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
ขายแอชตัน เรสซิเดนซ์ 41Sale Ashton Residence 41 (S06-0288) บีทีเอส พร้อมพงศ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
135 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿214,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ashton Residence 41

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24657 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24522 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix600 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor67 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place351 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230