รูป Arcadia Millennium Tower - รูปที่ 1/10
รูป Arcadia Millennium Tower - รูปที่ 2/10
รูป Arcadia Millennium Tower - รูปที่ 3/10
รูป Arcadia Millennium Tower - รูปที่ 4/10
รูป Arcadia Millennium Tower - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Arcadia Millennium Tower

อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
48ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า
โดดเด่นด้วยความสูงของคอนโดมิเนียมที่มีถึง 46 ชั้น ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกสุดทันสมัย เช่น ล็อบบี้สไตล์โรงแรม พื้นที่สำหรับปาร์ตี้บาร์บีคิว และโซนพักผ่อนสไตล์เซนที่ประดับประดาไปด้วยพืชพรรณและสวนสีเขียว ฟิตเนส เกมคลับ สปา ซาวน่า สระว่ายน้ำแบบอินฟินิตี้บนชั้นที่ 31 และสระว่ายน้ำบนชั้นดาดฟ้าพร้อมด้วยโซนพักผ่อน และดื่มด่ำกับทัศนียภาพสุดตระการตาของอ่าวพัทยาและเกาะล้านแบบ 270 องศา ห้องชุดแต่ละห้องได้ถูกแต่งโดยเน้นความเรียบหรู เพื่อเพิ่มบรรยากาศในการพักผ่อนอย่างผ่อนคลาย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ระดับคุณภาพจากแบรนด์ชั้นนำมากมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Arcadia Millennium Tower
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
803
2021
40 บาท/ตร.ม.
1
46

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

The Grass Pattaya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

City Garden Tower

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

City Center Residence

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Unicca Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Unicca Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Unicca Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,052 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 310 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,314 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,419 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

ห่างไป 2 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,327 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,167 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,447 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 723 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,032 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.7 กม.

พัทยา ไนท์ บาซ่า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 440 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,866 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 119 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 499 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 815 ประกาศ

ซอยบัวขาว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยบัวขาว

มีประกาศให้เช่า 81 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยบัวขาว

มีประกาศขาย 306 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,379 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ ให้เช่า อาคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ เลขที่ 425/552(2510) (วิวทะเล) STANDARD

ให้เช่า อาคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ เลขที่ 425/552(2510) (วิวทะเล)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29.88 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดมิเนียมหรู Arcadia Millennium Tower (S03-2165)

ให้เช่า คอนโดมิเนียมหรู Arcadia Millennium Tower (S03-2165)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
รูปภาพ ⛵ Arcadia Millenium ⛵ City view / 5F / 1bedroom >> THB14,000/month彡

⛵ Arcadia Millenium ⛵ City view / 5F / 1bedroom >> THB14,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:37
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2673336)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2673336)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2578785)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2578785)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
58 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2575093)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2575093)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
รูปภาพ ใหเช่าคอนโดทำเลใจกลางเมืองพัทยา  Arcadia Millennium Tower 2 ห้องนอน 43 ตร.ม.

ใหเช่าคอนโดทำเลใจกลางเมืองพัทยา Arcadia Millennium Tower 2 ห้องนอน 43 ตร.ม.

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
42 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 20:25
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 6059248

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 6059248

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
72.1 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/02/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 5915399

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 5915399

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
58 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/01/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 5862222

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 5862222

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
84 ตร.ม.
฿51,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/11/2568 03:27
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1790016

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1790016

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
71 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 2044425

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 2044425

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
80 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1790108

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1790108

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
71 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1951380

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1951380

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
85 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1910071

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ 1910071

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
72 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1267512)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28.96 ตร.ม.
฿3,475,200
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1518692)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
84.52 ตร.ม.
฿11,710,000
UPDATE !
(฿138,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1518687)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
72.59 ตร.ม.
฿9,437,000
UPDATE !
(฿130,004 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2363287)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
29 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿113,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1537923)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
72.1 ตร.ม.
฿10,099,000
UPDATE !
(฿140,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:59
Arcadia Millennium Tower โปรโมชั่นสำหรับนักลงทุน การรันตีค่าเช่า 7% นาน 3 ปี รับเช็คทันที

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28.96 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿99,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:25
คอนโดใหม่ใจกลางเมืองพัทยาเริ่มต้น 2.699 ล้านบาท  โปรโมชั่นพิเศษแจกทองสูงสุด 30 บาท

คอนโดใหม่ใจกลางเมืองพัทยาเริ่มต้น 2.699 ล้านบาท โปรโมชั่นพิเศษแจกทองสูงสุด 30 บาท

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
58 ตร.ม.
฿5,821,000
UPDATE !
(฿100,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:28
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 72.59 ตร.ม. อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
72.5 ตร.ม.
฿7,259,000
UPDATE !
(฿100,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 29.15 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 29.15 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
29.1 ตร.ม.
฿2,915,000
UPDATE !
(฿100,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43.11 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43.11 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
43.1 ตร.ม.
฿6,038,200
UPDATE !
(฿140,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 72.10 ตร.ม. อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
72.1 ตร.ม.
฿7,210,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน อาร์คาเดีย มิลเลนเนียม

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน อาร์คาเดีย มิลเลนเนียม

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
70 ตร.ม.
฿6,999,000
UPDATE !
(฿99,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
57.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

57.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
57.6 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿104,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
71.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

71.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
71 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿129,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 29.09 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 29.09 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
29 ตร.ม.
฿4,072,600
UPDATE !
(฿140,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42.40 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42.40 ตร.ม อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42.4 ตร.ม.
฿4,240,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
1 Bedroom Arcadia Millennium Tower for Sale

1 Bedroom Arcadia Millennium Tower for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:45
คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ - พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Arcadia Millennium Tower

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ
เดอะ กราซ พัทยา
เดอะ กราซ พัทยา

The Grass Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya6 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya5 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ
ซิตี้ การ์เดน พัทยา
ซิตี้ การ์เดน พัทยา

City Garden Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Unicca Pattaya2 ประกาศ
ขาย Unicca Pattaya5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by