รูป 49 Plus - รูปที่ 1/9
รูป 49 Plus - รูปที่ 2/9
รูป 49 Plus - รูปที่ 3/9
รูป 49 Plus - รูปที่ 4/9
รูป 49 Plus - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

49 Plus

โฟร์ตี้ไนน์ พลัสวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
38ยูนิตเช่า

โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 49 Plus จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 77 ยูนิต คอนโด High Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 49 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนสร้านค้าในโครงการ การเดินทางสะดวก -รถไฟฟ้า BTS BTS ทองหล่อ -ท้องฟ้าจำลอง, Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย, เทอมินอล 21, เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย, ตลาดคลองเตย -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล, ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท,รร.นานาชาติเอกมัย -รพ.กรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 38 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

49 Plus

ชื่ออื่นๆ

  • 49 พลัส
  • Forty Nine
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
77
2005
- บาท/ตร.ม.
1
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 625 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 582 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 644 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,393 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,198 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,841 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,024 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,916 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,435 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,390 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,938 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,991 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,844 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,606 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,380 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,627 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,305 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,228 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,732 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,092 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,558 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,074 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,684 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,615 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,908 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,054 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,342 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,275 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,642 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,932 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,534 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,898 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,245 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,709 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,416 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 607 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,951 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,046 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,955 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,754 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,951 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,960 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,948 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,310 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,808 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
รูปภาพ 49 Plus - Affordable 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR19242CD

49 Plus - Affordable 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR19242CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
102 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ #A124165 ✅ 27/12/68  ให้เช่า 49 Plus📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124165 ✅ 27/12/68 ให้เช่า 49 Plus📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ 49 Plus 🔥 พิเศษ! ราคาดีที่สุดในโครงการ 🔥ใกล้ BTS ทองหล่อ

49 Plus 🔥 พิเศษ! ราคาดีที่สุดในโครงการ 🔥ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 453018)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 453018)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 392839)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 392839)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
104 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥เช่าด่วน !! 49 Plus, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องไซส์ใหญ่ !!🔥Code C20230102825 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

🔥เช่าด่วน !! 49 Plus, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องไซส์ใหญ่ !!🔥Code C20230102825 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
50.77 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:17
รูปภาพ 49 Plus 2 bedrooms, for rent

49 Plus 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56767 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56767 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
71.42 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-07088 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-07088 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56754 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56754 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56769 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56769 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50.77 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ DL006670 ให้เช่าคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส (49 Plus) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL006670 ให้เช่าคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส (49 Plus) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
รูปภาพ 50 Sqm 1 Bed  49 Plus

50 Sqm 1 Bed 49 Plus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50.2 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:09
รูปภาพ #R4723 ให้เช่าคอนโด 49 Plus Thonglor

#R4723 ให้เช่าคอนโด 49 Plus Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
53 ตร.ม.
฿38,600/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3872 ให้เช่าคอนโด      49 Plus

#R3872 ให้เช่าคอนโด 49 Plus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4724 ให้เช่าคอนโด  49 Plus Thonglor

#R4724 ให้เช่าคอนโด 49 Plus Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
53 ตร.ม.
฿38,600/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 510625)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 510625)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ  482 / 5,000 ให้เช่าคอนโด 49 พลัส เฟอร์นิเจอร์ครบ (S03-2157)

482 / 5,000 ให้เช่าคอนโด 49 พลัส เฟอร์นิเจอร์ครบ (S03-2157)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 49 Plus ตกแต่งครบครัน (S15-7305)

ให้เช่าคอนโด 49 Plus ตกแต่งครบครัน (S15-7305)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

ขายคอนโด  โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-07092 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด โฟร์ตี้ไนน์ พลัส BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-07092 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿85,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
51.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

51.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿97,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿101,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
73.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

73.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿7,450,000
UPDATE !
(฿102,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
51 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿114,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ 49 พลัส 652882

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ 49 พลัส 652882

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿101,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
✨ ขาย 49 พลัส ✨    ราคา 5,390,000 บาท

✨ ขาย 49 พลัส ✨ ราคา 5,390,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
50 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿107,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย โฟร์ตี้ไนน์ พลัส ✨  ราคา 6,200,000 บาท

✨ ขาย โฟร์ตี้ไนน์ พลัส ✨ ราคา 6,200,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
73 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿84,932 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย 49 พลัส ✨    ราคา 12,350,000 บาท

✨ ขาย 49 พลัส ✨ ราคา 12,350,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
102 ตร.ม.
฿12,350,000
UPDATE !
(฿121,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
🔥ราคาสุดฮอต 7.8 ลบ (All in)🔥- 2 นอน มีอ่าง ห้องกว้าง 78.98 ตร.ม. บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ทองหล่อ 750 ม. ที่คอนโด 49 Plus / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
78.98 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿98,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2744188)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
51 ตร.ม.
฿5,360,000
UPDATE !
(฿105,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1437194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿124,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1397445)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 594924)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์ 49 พลัส

ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์ 49 พลัส

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
50 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿119,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 49 พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 670369)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50.78 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿128,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
ราคาดี ทำเลทอง ห้ามพลาด!! 49 พลัส

ราคาดี ทำเลทอง ห้ามพลาด!! 49 พลัส

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
74 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:14

โครงการใกล้เคียง 49 Plus

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24625 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24582 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24209 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix644 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor160 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36119 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place379 ประกาศ
ขาย The Emporio Place127 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor370 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor123 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน