❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5762578

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 1/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 2/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 3/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 4/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 5/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 6/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 7/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 8/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 9/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 10/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 11/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 12/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 13/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 14/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 15/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 16/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 17/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 18/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 19/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 20/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 21/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 22/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 23/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 24/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 25/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 26/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 27/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 28/29
รูป ❤️เจ้าของโพสต์ขายเอง Ikon Sukhumvit เฟอร์ครบ ซื้อเลย! - รูปที่ 29/29
ดูรูปทั้งหมด 29 รูป
2,890,000 (91,950 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
31.43 ตร.ม.

ไอคอน สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

❤️ปล่อยคอนโด Ikon Sukhumvit เจ้าของโพสต์เอง!

 

🍀ห้องไม่เคยปล่อยเช่า

❤️ราคา 2,890,000 บาท

(ค่าโอน, ค่าภาษี 50:50)

🧳เพียงเอาแค่เสื้อผ้ามา พร้อมเข้าอยู่ได้เลย!✨

⛲️ขนาด 31.43 ตารางเมตร อาคาร B ชั้น 5

💸เลขห้องสวยผลรวมดี สายมูเหมาะมากๆ!

⛄️วิวสระว่ายน้ำ โปร่งสบาย ห้องเย็นสบาย ไม่ร้อน

ทำเลของห้องดีมากๆ

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

1 ห้องครัว

1 ห้องนั่งเล่น

❣️Condo Low Rise 8 ชั้น 3 อาคาร 442 ยูนิต

❣️ที่จอดรถประมาณ 158 คัน 35.75%

✅ รายการที่แถมไปพร้อมห้อง

1.ฟรีค่าส่วนกลางยาวถึงเดือนธันวาคม 2569

2.ที่นอน 5 ฟุต ยี่ห้อ Lotus (แบบเกรดดีนอนนุ่มสบาย)

3.Sofa Bed

4.เครื่องซักผ้า - อบผ้าได้ ยี่ห้อ Electrolux

5.ตู้เย็น ยี่ห้อ Beko สีกระจกขาว 2 ประตู 14 Q

6.เครื่องทำน้ำอุ่น ยี่ห้อ Mazumo

7.ผ้าม่าน 2 ชั้น 1 จุด / ผ้าม่าน 1 ชั้น 1 จุด (รวม 2 จุด)

8.มู่ลี่สีขาว สั่งทำพิเศษ ไม่มีขอบยาง 1 จุด

9.แอร์ 2 ตัว ยี่ห้อ Panasonic (ห้องนั่งเล่น, ห้องนอน)

10.ปูพื้นทับ SPC ใหม่ ยี่ห้อ German Standard

11.สั่งทำกระจกกั้นห้องใหม่ (ตรงกลางห้อง)

12.ชั้นติดผนัง สีขาว 2 ชิ้น

13.ตู้เสื้อผ้า 2 ตู้

14.ตู้รองเท้า (จากโครงการ)

15.Built-In ชุดครัวพร้อมเตาไฟฟ้า และดูดควัน (จากโครงการ)

16.Built-In ต่างๆ ตู้เก็บของ ตู้วางทีวี ตู้เก็บจานชาม อื่นๆ (จากโครงการ)

17.สุขภัณฑ์ในห้องน้ำครบ (จากโครงการ)

18.ไมโครเวฟ ยี่ห้อ Sumsung สีขาว

19.Wallpaper ทั้งห้อง (จากโครงการ)

🌷ส่วนกลาง Facility (ตารางเมตร ละ 55 บาท) + ค่าบำรุงลิฟต์ ปีละ 1,568 - เปิด 24 hrs.

1.Fitness

2.สระว่ายน้ำ

3.co-working space พื้นที่นั่งทำงาน

4.ห้องสนุ๊กเกอร์ (จองใช้งานล่วงหน้ากับทางนิติ)

5.สวนให้เดินเล่น (โซนหน้าอาคาร A)

6.ได้สิทธิ์ จอดรถได้ 1 คัน (เลือกเป็นมอเตอร์ไซต์ หรือรถยนต์ก็ได้) มีที่จอด Auto Parking

7.บัตรจอดรถฟรี 4 ใบต่อเดือน (สำหรับญาติพี่น้องมานอนค้าง) - จอดฟรี 2 ชั่วโมง