♦️ขายเคฟ ไอส์แลนด์ ห้อง 1 bed plus (2 ห้องนอน) พท 38 ตรม ตึก C ชั้น 5 ห้องมุม , วิวสระแนวยาว ฝั่ง caribbian
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5013720
เข้าชม :
เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหลวง ปทุมธานี -
ข้อมูลประกาศ
✅️ขาย Kave Island ห้อง 1 bed plus (2 ห้องนอน) วิวสระแนวยาวฝั่งแคริบเบียน
♦️ตึก C ชั้น 5 ห้องมุม วิวสระแนวยาว ฝั่ง Caribbian พท.38 ตรม
♦️ตำแหน่งส่วนตัว ผนังไม่ติดห้องข้างทั้ง 2 ด้าน
♦️ตกแต่งแนว modern + luxury
✅️ เฟอร์นิเจอร์บิวอินน์+เครื่องไฟฟ้าครบ
💰 ราคาขาย 3.60 ลบ
(คชจ.โอนและภาษีออกคนละครึ่ง)
♦️สนใจซื้อติดต่อคุณปราโมทย์
🔔เจ้าของขายเอง🔔
✨️โทร/ไลน์ 0955924628
https://line.me/ti/p/o5wjfoS_Xp
รายละเอียด
- Kave Town Island
- 3,600,000 (94,737 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 2 ห้องนอน
- 5
- ตะวันออก
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองหลวง ปทุมธานี
50 ประกาศเช่า
19 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์
✅ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ทำเลดี ใกล้มหาวิทยาลัยกรุงเทพ ขายราคาดีสุดในโครงการ ✅ KAVE Town Island (เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์)1 ห้องนอน38m2ชั้น 2฿3,390,000UPDATE !
🔥 คอนโดน่าอยู่ราคาดี ✅ เคฟ ทาวน์ ไอแลนด์ (Kave Town Island) ใกล้สถานี ม.กรุงเทพ (สายสีแดง)1 ห้องนอน25m2ชั้น 4฿2,590,000UPDATE !
📣ขายคอนโด💎 Kave Town Island – ห้องใหญ่ ห้องมุม ทำเลดี ใกล้ ม.กรุงเทพ ราคาถูกที่สุด2 ห้องนอน38.5m2ชั้น 4฿3,050,000UPDATE !
📣ขายคอนโด Kave Town Island ห้องใหญ่ แบบครัวแยก 💎แบ่งเป็นสัดส่วน ราคาดีที่สุด1 ห้องนอน29m2ชั้น 3฿2,400,000UPDATE !
💎✨ ขายคอนโด Kave Town Island ห้องสวย ตำแหน่งห้องดี พร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ1 ห้องนอน23m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
✨ ขอปล่อยต่อ คอนโด Kave Town Island เพียง 2.5 ล้าน ทำเลดีติดรั้ว ม.กรุงเทพ รังสิต ข้างซอยรังสิตภิรมย์ เดินทางได้สะดวก อยู่ติดถนนใหญ่พหลโยธิน1 ห้องนอน24.25m2ชั้น 4฿2,500,000UPDATE !
DL26040817 ขายคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ (Kave Town Island) ใกล้ BTS คูคต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน29m2ชั้น 3฿2,490,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด Kave Town Island ใกล้มหาวิทยาลัยกรุงเทพ พร้อมผู้เช่า ค่าเช่า 15,500 บ./เดือน Yield ~7% วิวสระ1 ห้องนอน25m2ชั้น 4฿2,590,000UPDATE !
💎ขาย Kave Island แบบ 2 ห้องนอน (1 bedplus) พท.38 ตรม.ตึก C ชั้น 6 ห้องมุม วิวสระแนวยาว ฝั่งแคริบเบียน2 ห้องนอน38m2ชั้น 6฿3,650,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Kave Town Island (เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C112261 ห้องนอน22.5m2ชั้น 5-10฿1,790,000UPDATE !