🏙️ขาย Le Rich Rama 3 ห้องใหญ่ 2 นอน Fix ที่จอดรถ พร้อมอยู่
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5377155
เข้าชม :
เลอริช แอท พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
• โครงการติดถนนพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน
• ใกล้ Central พระราม 3, Lotus, HomePro และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
• โครงการมี 1 อาคาร สูง 22 ชั้น
• ห้องอยู่ชั้น 14
• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
• ขนาด 78.52 ตร.ม.
• เลขห้องสวย เพิ่มคุณค่าและความเป็นสิริมงคล
• ห้องใหญ่ ใช้งานได้จริง เหมาะกับการใช้ชีวิตแบบครอบครัว
• มีที่จอดรถประจำ ไม่ต้องกังวลเรื่องที่จอด
• เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
Details
• Located on Rama 3 Road, close to expressway
• Near Central Rama 3, Lotus, HomePro and lifestyle facilities
• 1 building, 22 floors
• Unit on 14th floor
• 2 Bedrooms, 2 Bathrooms
• Size: 78.52 sq.m.
• Lucky room number adds value
• Large functional space ideal for family living
• Fixed parking space included
• Fully furnished with appliances, move-in ready
详情
• 项目位于 Rama 3 主干道,靠近高速路
• 周边有 Central Rama 3、Lotus、HomePro 等生活设施
• 项目共 1 栋楼,高 22 层
• 房间在第 14 层
• 2 间卧室,2 间浴室
• 面积:78.52 平方米
• 靓号房间,寓意吉祥
• 大户型,实用空间,适合家庭居住
• 含固定车位
• 配齐家具和电器,即可入住
📞 สนใจติดต่อ / Contact:
090-241-5164 หรือ 095-241-9326
📱 Line: @bestlivingcondo
🔗 https://lin.ee/6Qozcwo
#BestLivingCondo #LeRichRama3 #คอนโดพระราม3 #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #ขายคอนโด #คอนโด2ห้องนอน #รีวิวคอนโด
รายละเอียด
- Le Rich @ Rama 3
- 3,599,000 (45,835 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 14
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 78.52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 ประกาศเช่า
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เลอริช แอท พระราม 3
#A12425 ✅ 20/2/69 ขายคอนโด Le Rich @ Rama 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน67m2ชั้น 12A฿4,200,000UPDATE !
#SC13470 📌 ขาย | 🟦🟨เลอริช แอท พระราม 3🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน78.52m2ชั้น 14฿3,599,000UPDATE !

🔥ขาย คอนโดห้องใหญ่ ราคาดี ✅ เลอ ริช พระราม 3 Le Rich @ Rama 3 ใกล้ BTS ช่องนนทรี1 ห้องนอน48.22m2ชั้น 8฿2,790,000UPDATE !
🔺 ขาย คอนโดเลอริช พระราม3 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ สวย ใกล้ห้าง3นาที สาทร 10นาที2 ห้องนอน56.95m2ชั้น 20฿3,190,000UPDATE !
🔺 คอนโดเลอริช พระราม3 สาธุประดิษฐ์ แต่งใหม่ ห้องมุม ใหญ่ คุ้มสุด 2 นอน 1 น้ำ ที่จอดรถส่วนตัว Fix วิวโล่ง เห็นเขาเขียว2 ห้องนอน56.95m2ชั้น 20฿3,390,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เลอ ริช แอท พระราม 3 พร้อมโอน 🔥MD-260285091 ห้องนอน48.22m2ชั้น 5-10฿2,890,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

2.4 กม.

6.5 กม.
6.4 กม.
2.4 กม.
5.1 กม.
2.5 กม.
6.3 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
4.9 กม.
4.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Le Rich @ Rama 3
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง