🛏️ 4 ห้องนอน - 🛁 6 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 The Cove Pattaya - รหัส: COVE02
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5480840
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
90,472,000 (160,000 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
ชั้น 16
565.45 ตร.ม.
เดอะ โคฟ 700 บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
รหัสประกาศ: COVE02
กรุณาแจ้งรหัสนี้เมื่อติดต่อเจ้าหน้าที่
รายละเอียด
- The Cove
- 90,472,000 (160,000 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 4 ห้องนอน
- 16
- 4 ห้องนอน
- 6 ห้องน้ำ
- 565.45 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

The Cove
700 บางละมุง ชลบุรี
ประกาศเช่า The Cove
4 ประกาศเช่า
ประกาศขาย The Cove
49 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ โคฟ
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1489302)4 ห้องนอน565.45m2ชั้น 16-17฿90,472,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1489314)2 ห้องนอน178.96m2ชั้น 4฿26,665,040UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1489313)2 ห้องนอน152.94m2ชั้น 3฿23,836,616UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1489305)1 ห้องนอน91.53m2ชั้น 2฿11,441,250UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1489303)1 ห้องนอน102.74m2ชั้น 1฿12,687,500UPDATE !
Penthouse for Sale – The Cove Pattaya (Foreign Quota)S03-22174 ห้องนอน565.45m2ชั้น 16-17฿90,472,000UPDATE !
for sale condo The Cove pattaya 1 Bed room 91.53 Sq.m graden view large balcony (S03-2347)1 ห้องนอน91.53m2ชั้น 2฿9,441,250UPDATE !
for sale Condo The Cove pattaya 3 Bed 3 Bath 237 Sq.m (S03-2058)3 ห้องนอน237m2ชั้น 6฿43,000,000UPDATE !
For Sale Cove Pattaya RARE SUPER LUXURY BEACHFRONT UNIT — WONGAMAT (S03-2335)3 ห้องนอน238.04m2ชั้น 10฿49,000,000UPDATE !
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 3 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Cove Pattaya - รหัส: COVE152 ห้องนอน180m2ชั้น 5฿25,900,000UPDATE !
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 The Cove Pattaya - รหัส: COVE161 ห้องนอน91.53m2ชั้น 2฿9,441,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat
มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamatมีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Club Royal Wongamat
2 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3
3.5 กม.
รพ.บางละมุง