ให้เช่าห้อง 1Bed+ คอนโด Ideo Ramkhamhaeng Lamsali Station ห้องมุมแรร์ยูนิต REF. 026CRB
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6072580
เข้าชม :
22,000/ เดือน
ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
REF. 026CRB
✅ รายละเอียด
• ขนาด 40 ตร.ม.
• 1+ ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (ทีวี, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตาไฟฟ้าพร้อมเครื่องดูดควัน)
✅ จุดเด่น
• ห้องมุมแรร์ยูนิต มีความเป็นส่วนตัวสูง
• ลมดี แสงแดดเข้าถึงกำลังดี ไม่ร้อนเกินไป
• ห้องพลัสอเนกประสงค์ อาจทำเป็นห้องทำงานหรือห้องนอนได้
✅ ราคาค่าเช่า 22,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่า 1 ปี (ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน)
ส่วนกลางครบ: สระว่ายน้ำขนาดใหญ่, ฟิตเนส และ ลู่วิ่งจ็อกกิ้ง, สวนส่วนกลางร่มรื่น, ล็อบบี้ และพื้นที่พักผ่อนส่วนกลาง, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อมกล้อง CCTV
ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง (สถานีแยกลำสาลี): ห่างเพียง ~50 เมตร, รถไฟฟ้าสายสีส้ม (สถานีแยกลำสาลี): ห่างเพียง ~50 เมตร, รถไฟฟ้าสายสีน้ำตาล (สถานีแยกลำสาลี): ห่างเพียง ~50 เมตร, ท่าเรือเดอะมอลล์บางกะปิ: ห่างเพียง ~500 เมตร, เดอะมอลล์ บางกะปิ: ห่างเพียง ~450 เมตร, โลตัส บางกะปิ: ห่างเพียง ~600 เมตร, แม็คโคร ลาดพร้าว: ห่างเพียง ~750 เมตร, มหาวิทยาลัยรามคำแหง: ห่างเพียง ~2.2 กม., ABAC: ห่างเพียง ~3.2 กม., RBAC: ห่างเพียง ~3.5 กม., รพ.รามคำแหง: ห่างเพียง ~1.2 กม., รพ.เวชธานี: ห่างเพียง ~2.0 กม., รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์: ห่างเพียง ~3.0 กม.
📞 สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดเข้าชมติดต่อ
โทร : 0925513003 (คุณเวฟ)
Line ID: @999condo
999 เรียลเอสเตท (ไทยแลนด์) จำกัด
รูปภาพถ่ายจากสถานที่จริง อัปเดตสถานะห้องว่างทุกวัน
บริการด้วยใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด
รายละเอียด
- Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station
22,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
186 ประกาศเช่า
13 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น
For rent: Ideo Ramkhamhaeng lamsali station near BTS Yaek Lamsali1 ห้องนอน24m2ชั้น 16฿12,000/เดือนUPDATE !
#A124362 ✅ 7/1/69 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน31m2ชั้น 12A฿15,000/เดือนUPDATE !
#A124300 ✅ 3/2/69 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿22,000/เดือนUPDATE !
#A124354 ✅ 11/11/68 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 30฿22,000/เดือนUPDATE !
#A124305 ✅ 10/4/69 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35.4m2ชั้น 17฿17,000/เดือนUPDATE !
#A124495 ✅ 17/12/68 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿22,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lamsali Station | ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น วิวสระ พร้อมอยู่ +เครื่องซักผ้า1 ห้องนอน35m2ชั้น 34฿18,000/เดือนUPDATE !
ปล่อยเช่าคอนโด 📍ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น พร้อมอยู่+เครื่องซักผ้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 20฿12,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2548166)1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿20,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2816351)2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿22,000/เดือนUPDATE !
For rent: Ideo Ramkhamhaeng lamsali station near MRT Yaek Lamsali2 ห้องนอน55m2ชั้น 24฿25,500/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ
ขายคอนโด U Delight @ Huamak Stationมีคอนโดขาย 39 ประกาศ

3.1 กม.
2.9 กม.
2.9 กม.
5.1 กม.
4.9 กม.
3.2 กม.
4.2 กม.
3.1 กม.
4.4 กม.
2 กม.
4.9 กม.
4.3 กม.
2.9 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station