#A124522 ✅ 19/5/69 ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6069538

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A124522 ✅ 19/5/69  ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,400,000 (88,889 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.

พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124522 ✅ 19/5/69

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange 

พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

อาคาร D ชั้น 3 ขนาด 27 ตรม.

ราคาขาย 2.4 ล้านบาท 

รายละเอียดการตกแต่ง:-

- TV 50 นิ้ว แบบ 4K รองรับ Netflix, Youtube และ App มากมาย

- ผ้าม่านจากร้าน Infinity Design ประกอบด้วย ม่านจีบ และม่านโปร่ง

- ตู้เย็น LG ขนาด 7.4 คิว

- เครื่องซักผ้า Sumsung 7 กิโล ฝาหน้า

- ไมโครเวฟ Electrolux

- เตียงใช้ SB Furniture ใต้เตียงมีลิ้นชักเก็บของได้

- ที่นอนและหมอนใช้ยี่ห้อ Dunlopillo

- ตกแต่งครัว Build-in ของ SB Furniture

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/Cih3qKoSTCNcwf2e6

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Plum Condo Ram 60 Interchange
  • 2,400,000 (88,889 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44