🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9 ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931771

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 1/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 2/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 3/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 4/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 5/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 6/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 7/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 8/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 9/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 10/11
รูป 🔥 โปรแรง! คอนโดเดอะเบส เออร์เบิน พระราม 9  ห้องใหญ่ เพียง 4.39 ล้าน เท่านั้น - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,390,000 (124,152 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
35.36 ตร.ม.

เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ คอนโดพร้อมอยู่ ใจกลางพระราม 9 ราคาพิเศษ! ✨

📍 เดอะ เบส เออเบิน พระราม 9

1 ห้องนอน ขนาดใหญ่พิเศษ

ยูนิตหายาก Layout นี้มีเพียงชั้นละ 1 ห้องเท่านั้น!

ฟังก์ชันลงตัว อยู่สบาย เป็นสัดส่วน

💰 ราคาเพียง 4.39 ล้านบาท พร้อมโปรโมชัน ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน

ทำเลศักยภาพ ใกล้แหล่งงาน-แหล่งไลฟ์สไตล์ เดินทางสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทาง

เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง หรือซื้อเพื่อลงทุน 💼

📲 สนใจนัดชม / สอบถามเพิ่มเติม

ติดต่อ ปัทมา (นุช) ฝ่ายขายโครงการ

📞 084-144-4942

💬 Line ID: pattamas27

รายละเอียด

  • The Base Urban Rama 9
  • 4,390,000 (124,152 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Urban Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา