💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5796891

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 1/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 2/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 3/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 4/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 5/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 6/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 7/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 8/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 9/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 10/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 11/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 12/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 13/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 14/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 15/16
รูป 💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,290,000 (124,456 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
34.47 ตร.ม.

เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Base Urban Rama 9 พร้อมเข้าอยู่แล้ววันนี้!🎉

𝐇𝐨𝐭 𝐃𝐞𝐚𝐥 รีบจองด่วน ล็อกห้องตำแหน่งสวยที่สุด ในราคาสุดพิเศษ ได้ราคาดีกว่าใคร! 

🛏️ : 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ

☘️ : พื้นที่ 34.47 ตรม. 

🎊: ชั้น 8

: มีให้เลือกหลายห้อง หลายตำแหน่ง

💰: ราคาเริ่มต้น 4.29 ล้าน* เท่านั้น💰

⭐️พร้อมโปรโมชั่นสุดพิเศษระดับ Premium⭐️

ต่อที่ 1 อุ่นใจด้วยการดูแลอย่างดีเยี่ยม

ฟรี! ประกันห้องชุดหลังโอน

ต่อที่ 2 ดูแลหลังการขายอย่างครบวงจรที่สุด

🔸สินเชื่อให้คำแนะนำปรึกษาจากผู้เชี่ยวชาญโดยเฉพาะ 

🔸ออกแบบตกแต่ง โดยอินทีเรียมืออาชีพ 

🔸ทีมช่าง ติดตั้ง ซ่อมแซม ดูแลตลอด24ชม🕓

—————————————————————

พร้อมโปรโมชั่นสินเชื่อธนาคาร

🔹กู้เต็มอนุมัติสูงสุด 110%

🔹ผ่อนต่ำเพียงล้านละ 2,500 บาท/เดือน

🔹ดอกเบี้ยพิเศษถูกที่สุด

  ✔️ดิลตรงทุกธนาคาร ให้เรทดอกเบี้ยดีที่สุด(SCB 

     TTB กสิกร กรุงเทพ กรุงไทย ออมสิน ธอส Cimb

     เกียรตินาคิน Uob)

  ✔️ดูเเลโดยเจ้าหน้าที่ระดับสูง ดันทุกเคส อนุมัติเร็ว

  ✔️คัดแบงค์ให้เหมาะกับคุณโดยเฉพาะ มั่นใจจาก 

     สถิติ100% กู้ผ่านได้อัตราการผ่อนเเละดอกเบี้ย

     ดีที่สุด

🔹ทักมาปรึกษา คำนวณผลอนุมัติ ก่อนได้เลย😊

—————————————————————

#Thebaseurbanrama9

#Sansiri

#คอนโดพระราม9

#คอนโดใกล้ใกล้ทางด่วน

#คอนโดติดห้าง

#คอนโดราคาดีที่สุด

รายละเอียด

  • The Base Urban Rama 9
  • 4,290,000 (124,456 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 299/65
  • 010810
  • 8
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Urban Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา