เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5447614

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 1/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 2/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 3/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 4/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 5/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 6/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 7/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 8/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 9/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 10/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 11/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 12/13
รูป  เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ) - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,690,000 (76,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.

ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์ – 1 ห้องนอน (โควตาต่างชาติ)

ที่ตั้ง: ถนนพัทยาสาย 3

Hot Sale: 2,690,000 บาท

ค่าโอน: 50/50

ขนาด: 35.00 ตร.ม.

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

ชั้น 8

วิวสระว่ายน้ำ

เฟอร์นิเจอร์ครบ

ชื่อกรรมสิทธิ์ต่างชาติ

Property Reference: Thv506054MC

Swimming Pool สระว่ายน้ำ

Fitness ฟิตเนส

Garden Area พื้นที่สวน 

Sauna rooms ห้องซาวน่า

Lobby area พื้นที่ล็อบบี้

Parking area พื้นที่จอดรถ

CCTV Surveillance กล้องวงจรปิด

24-Hour Security รปภ. 24 ชม.

_________________________________

Khun Geena (คุณจีน่า) 🇹🇭🇺🇸 

☎️ Call: 089 462 6959

🌐 www.volume-property.com

 🆔Line : rihannaproperty

📱 WhatsApp: +66894626959

 💬 WeChat ID: Volumeproperty

(Line) : https://line.me/ti/p/wVJD4YweeY

(email): 

infovolumeproperty@gmail.com

_________________________________

📘 Facebook Page: • infovolume Property

https://www.facebook.com/share/1B8mVut78c/?mibextid=wwXIfr

📘 Facebook Page: • Volume Property

https://www.facebook.com/share/HPEYbfrHzEbAccqM/?mibextid=LQQJ4d

📘 Page: • Volume Property Co.,Ltd

https://www.facebook.com/share/wpvdC2UypfGtiFeX/?mibextid=LQQJ4d

#lagunabeachresort3 #ลากูน่าบีชรีสอร์ท3 #Condominium #newproduct #NewCondo #CondoForSale #SeaViewCondo #PattayaProperty #volumeproperty #BeachfrontProperty #ForeignQuota #VolumeProperty #ริเวียว่าจอมเทียน #คอนโดจอมเทียน #เวอลุ่มพร็อพเพอตี้ #คอนโดพัทยา #คอนโดวิวทะเล #ขายคอนโดพัทยา #อสังหาริมทรัพย์พัทยา #โครงการใหม่

รายละเอียด

  • City Center Residence
  • 2,690,000 (76,857 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค ซี พัทยา
คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส พัทยากลาง
The Base Central Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ กราซ พัทยา
The Grass Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอปัส คอนโดมิเนียม
APUS Condominium

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ เชซ เมโทร ไลฟ์
The Chezz Metro Life