🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สาธร พาร์ค เพลซ MRT-สีลม ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-89216 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5511556
เข้าชม :
95,000/ เดือน
สาทร พาร์ค เพลส สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
โครงการ : สาธร พาร์ค เพลซ
ที่ตั้ง : ถ.สาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ 10120
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/bUuCVWJEkZyF71YN7
สถานีรถไฟฟ้า : MRT-สีลม | Si Lom
รหัสทรัพย์ : CX-89216
ราคาเช่า : 95,000
ประเภท : คอนโด
จำนวนชั้น : 37 ชั้น
พื้นที่ใช้สอย : 240 ตร.ม.
ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 4 ห้อง
ห้องอื่นๆ :
ที่จอดรถ : 0
ทิศ : 0
สิ่งอำนวยความสะดวก :
สระว่ายน้ำขนาดมาตรฐาน พร้อมด้วยห้องซาวน่า
ห้องฟิตเนส, ห้องสควอร์ท
สนามเด็กเล่น, สนามเทนนิส, สนามบาสเก็ตบอล
ห้องประชุม, ห้องสมุด ฯลฯ
ทำเลดี สถานที่ใกล้เคียง :
MRT สีลม (0.7 กม.)
MRT ลุมพินี (0.8 กม.)
BTS ศาลาแดง (0.8 กม.)
พระรามสี่ (1.5 กม.)
เลียบแม่น้ำ (2 กม.)
สาทร (2.2 กม.)
7-Eleven (0.3 กม.)
7-Eleven (0.4 กม.)
7-Eleven (0.5 กม.)
รร.นานาชาติเซนต์แอนดรูส์ สาทร (0.5 กม.)
รร.นานาชาติแฮมพ์ตัน สาทร (0.6 กม.)
รร.เซนต์โยเซฟคอนแวนต์ (0.6 กม.)
รพ.บีเอ็นเอช (0.6 กม.)
รพ.กรุงเทพคริสเตียน (1 กม.)
รพ.จุฬาลงกรณ์ (1 กม.)
เซ็นทรัล สีลมคอมเพล็กซ์ (0.8 กม.)
ธนิยะพลาซ่า (1 กม.)
ฟู้ดแลนด์ พัฒนพงศ์ (1 กม.)
โซนพื้นที่ :
**บริการปรึกษาสินเชื่อฟรี! ดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินกู้สูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
CONNEX PROPERTY สนใจซื้อ-ขายบ้าน ปรึกษาฟรี! ทีมงานมืออาชีพ
Call: 099-019-9900
E-Mail: info@connexproperty.co.th
Facebook: Connex Property
LINE OA: @connexproperty
Whatsapp: +66 99 019 9900
Wechat ID : wxid_idbemm7t5gbj22
https://connex.in.th/
update : 2026-05-16 00:10:01
รายละเอียด
- Sathorn Park Place
95,000/ เดือน
- 1 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ห้องนอน
- 7
- 2 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 240 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
53 ประกาศเช่า
7 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ สาทร พาร์ค เพลส
Sathorn Park Place💎Live in Sathorn Lifestyle, 1 Bedroom Spacious 🌿1 ห้องนอน97m2ชั้น 1x฿65,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สาธร พาร์ค เพลซ ชั้นสูง MRT-สีลม ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-143129 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน236.06m2ชั้น 23฿100,000/เดือนUPDATE !
DL26010663 ให้เช่าคอนโด สาทร พาร์ค เพลส (Sathorn Park Place) ใกล้ BTS ศาลาแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll2 ห้องนอน236m2ชั้น 23฿100,000/เดือนUPDATE !
ST475 ให้เช่า Sathorn Park Place คอนโดหรูใจกลางสาทร พื้นที่กว้าง เป็นส่วนตัว2 ห้องนอน236.6m2ชั้น 23฿100,000/เดือนUPDATE !
SL091/ให้เช่าคอนโดหรูSathorn Park Placeใจกลางสาทร พื้นที่กว้างขวาง2 ห้องนอน236.06m2ชั้น 23฿100,000/เดือนUPDATE !
Sathorn Park Place - Spacious 3 Bedroom Condo For Rent - BR60469CD3 ห้องนอน239m2ชั้น -฿120,000/เดือนUPDATE !
Sathorn Park Place | Luxurious 3 Bedroom Condo For Rent - BR61400CD3 ห้องนอน341m2ชั้น -฿140,000/เดือนUPDATE !
Sathorn Park Place - Extremely Spacious 4 Bedroom Penthouse in Sathorn - BR9203CD4 ห้องนอน470m2ชั้น -฿165,000/เดือนUPDATE !
Sathorn Park Place - Renovated 2 Bed Condo For Rent in Sathorn - BR9204CD2 ห้องนอน236m2ชั้น -฿90,000/เดือนUPDATE !
Sathorn Park Place - Spacious 3 Bedroom Property For Rent in Sathorn - BR5747CD3 ห้องนอน291m2ชั้น -฿65,000/เดือนUPDATE !
Sathorn Park Place | Very Spacious 2 Bedroom Luxury Condo - BR5984CD2 ห้องนอน236m2ชั้น -฿100,000/เดือนUPDATE !
#A124229 ✅ 5/10/68 ให้เช่า Sathorn Park Place📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน97m2ชั้น 12b฿70,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 279 ประกาศ

2.1 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
4 กม.
3.4 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
4.5 กม.
2.5 กม.
2 กม.
4.7 กม.
4.1 กม.
5.9 กม.
0 กม.
3.1 กม.
3.7 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
5 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.9 กม.
0 กม.
4.6 กม.
3.3 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
5 กม.
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Sathorn Park Place
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง