เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4864329

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 1/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 2/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 3/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 4/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 5/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 6/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 7/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 8/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 9/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 10/11
รูป เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ 🌟PN-00006563🌟 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,000,000 (83,438 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
23.97 ตร.ม.

เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 12

📏 ขนาดห้อง 23.97 ตร.ม.

ราคาขาย 2 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น 

📍 (เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์) ระยะทาง 400 เมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก MRT ทิพวัล (สายสีเหลือง)

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 5.7 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ซีพี เฟรชมาร์ท สาขาทิพวัล – 260 เมตร (เดิน 3 นาที)

โลตัส โกเฟรช สาขาทิพวัล – 450 เมตร (เดิน 5 นาที)

ตลาดเอี่ยมเจริญ – 2.3 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)

อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง – 3.3 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

ตลาดใหม่สำโรง – 3.7 กิโลเมตร (ขับรถ 12 นาที)

รายละเอียด

  • Kensington Sukhumvit - Theparak
  • 2,000,000 (83,438 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23.97 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ วิลล์
City Ville

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

MRT ทิพวัล

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Kensington Sukhumvit - Theparak

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (33)
ยังไม่เจอประกาศ ในเคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์ที่ใช่สำหรับคุณ?