รูป City Ville  - รูปที่ 1/9
รูป City Ville  - รูปที่ 2/9
รูป City Ville  - รูปที่ 3/9
รูป City Ville  - รูปที่ 4/9
รูป City Ville  - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

City Ville

ซิตี้ วิลล์เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ3.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (2)

รายละเอียดโครงการ

City Ville
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
357
2008
6
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 115

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 115

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 115

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Kensington Sukhumvit - Theparak

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Sukhumvit - Theparak

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Sukhumvit - Theparak

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Pause Sukhumvit 115

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 115

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 115

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

B - Loft Sukhumvit 115

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า B - Loft Sukhumvit 115

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด B - Loft Sukhumvit 115

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Sailom Condotel

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Sailom Condotel

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Sailom Condotel

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

TPR Condo Thepharak 14

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า TPR Condo Thepharak 14

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด TPR Condo Thepharak 14

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Charoenchai Condo

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Charoenchai Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charoenchai Condo

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Brompton Pet Friendly Samrong - Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Brompton Pet Friendly Samrong - Station

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Brompton Pet Friendly Samrong - Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saithanu Condonium

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Saithanu Condonium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saithanu Condonium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Palm Pavilion Thepharak

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Pavilion Thepharak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Pavilion Thepharak

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ทิพวัล

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ทิพวัล

มีประกาศให้เช่า 315 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ทิพวัล

มีประกาศขาย 47 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 11.8 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 6.8 กม.

รร.นายเรือ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นายเรือ

มีประกาศให้เช่า 922 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นายเรือ

มีประกาศขาย 242 ประกาศ

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

ห่างไป 13.4 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

มีประกาศให้เช่า 1,165 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างออกไป 860 เมตร

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,541 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,036 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,310 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 3.2 กม.

โฮมโปร ศรีนครินทร์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 410 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 135 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างไป 12 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 1,979 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

ห่างไป 4 กม.

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 8.4 กม.

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,239 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 842 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,554 ประกาศ

รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์

ห่างไป 3.4 กม.

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

27/07/2564

ไม่มีลิฟ ใกล้ตลาดหาของทานง่าย แหล่งชุมชน

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

CS539  ขายคอนโด  ซิตี้ วิลล์ (  BTS สำโรง ) 064 665 4666

CS539 ขายคอนโด ซิตี้ วิลล์ ( BTS สำโรง ) 064 665 4666

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿890,000
UPDATE !
(฿28,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:50
ขายคอนโดมิเนียมซิตี้ วิลล์ ทิพวัล

ขายคอนโดมิเนียมซิตี้ วิลล์ ทิพวัล

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿820,000
(฿26,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 12:30

โครงการใกล้เคียง City Ville

ไอดีโอ สุขุมวิท 115
ไอดีโอ สุขุมวิท 115

IDEO Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า IDEO Sukhumvit 115 165 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 115 87 ประกาศ
เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์
เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์

Kensington Sukhumvit - Theparak

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
พอส สุขุมวิท 115
พอส สุขุมวิท 115

Pause Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Pause Sukhumvit 11518 ประกาศ
บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115
บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115

B - Loft Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สายลม คอนโดเทล เทพารักษ์

Sailom Condotel

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Sailom Condotel6 ประกาศ
ขาย Sailom Condotel1 ประกาศ

TPR Condo Thepharak 14

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เจริญชัย คอนโด

Charoenchai Condo

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Charoenchai Condo0 ประกาศ
ขาย Charoenchai Condo1 ประกาศ
บรอมป์ตัน เพ็ท เฟรนด์ลี่ สำโรง - สเตชั่น
บรอมป์ตัน เพ็ท เฟรนด์ลี่ สำโรง - สเตชั่น

Brompton Pet Friendly Samrong - Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

Saithanu Condonium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Saithanu Condonium0 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play