ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 93.65 ตร.ม. เดอะเม็ท สาทร กรุงเทพมหานคร 13.3M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6013360
เข้าชม :
เดอะ เม็ท สาทร 125 สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : เดอะเม็ท
* ขนาดพื้นที่ : 93.65 ตร.ม.
* Location : โครงการ เดอะเม็ท (ชั้น 11) : 123/249 ถ.สาทร แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพฯ
* ราคา : 13,280,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- The Met Sathorn
- 13,280,000 (141,805 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 11
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 93.65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
125 สาทร กรุงเทพมหานคร
231 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เม็ท สาทร
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1616670)3 ห้องนอน200m2ชั้น 21-50฿34,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 596504)2 ห้องนอน93m2ชั้น 12฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2864662)3 ห้องนอน197m2ชั้น 29฿35,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2611676)3 ห้องนอน196.98m2ชั้น 43฿36,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2509385)3 ห้องนอน190m2ชั้น -฿39,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2751529)2 ห้องนอน94m2ชั้น 21฿22,895,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2903773)2 ห้องนอน92m2ชั้น 16฿17,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 476279)3 ห้องนอน194m2ชั้น 50฿35,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2638792)3 ห้องนอน198m2ชั้น 43฿36,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2706223)2 ห้องนอน93.65m2ชั้น 23฿15,900,000UPDATE !
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2873772)4 ห้องนอน550m2ชั้น 64฿115,000,000UPDATE !
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2535678)4 ห้องนอน367m2ชั้น 41฿79,000,000UPDATE !