#A12436 ✅ 24/11/68 ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5599726

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 17/18
รูป #A12436 ✅ 24/11/68  ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
13,000,000 (92,857 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 10
140 ตร.ม.

บ้านสาทร เจ้าพระยา คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A12436 ✅ 24/11/68

ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya 

บ้านสาทร เจ้าพระยา

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 10 ขนาด 140 ตรม. บ้านเลขที่ 93/89

ราคาขาย 13 ล้านบาท

🌼 ทิศเหนือและทิศตะวันออก

🌼 วิวแม่น้ำ วิวเมือง วิวสะพานตากสิน

🌼 มีอ่างอาบน้ำ

🌼 ตกแต่งจัดเต็ม สวยงาม หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

🌼แอร์ 3 เครื่อง,ทีวี65",ทีวี 55",เครื่องซักผ้า,เครื่องอบผ้า,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ

🌼ช่องจอดประจำ 1 ช่อง,เวียน 1 ช่อง

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Baan Sathorn Chaopraya
  • 13,000,000 (92,857 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 140 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 422 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 183 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน