ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 32.74 ตร.ม. ห้องชุด ไอดีโอ โอทู [ชั้น 6 อาคาร B] บางนา กรุงเทพมหานคร 2.7M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6013976
เข้าชม :
ไอดีโอ โอทู บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ไอดีโอ โอทู [ชั้น 6 อาคาร B]
* ขนาดพื้นที่ : 32.74 ตร.ม.
* Location : โครงการ ไอดีโอ โอทู [ชั้น 6 อาคาร B] : 195/488 ถ.สรรพาวุธ แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพฯ
* ราคา : 2,690,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- IDEO O2
- 2,690,000 (82,162 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32.74 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
370 ประกาศเช่า
139 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โอทู

P-128255 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ โอทู Sanphawut Rd, แขวง บางนาใต้ Bang Na, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน32m2ชั้น 33฿2,990,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-78640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน46.77m2ชั้น 12฿4,190,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู อาคาร C ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BITEC Bangna1 ห้องนอน34m2ชั้น 25฿3,300,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BITEC Bangna1 ห้องนอน32m2ชั้น 15฿2,690,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BITEC Bangna1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿2,650,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.8 กม.
มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgateมีคอนโดขาย 52 ประกาศ

3.1 กม.

2.3 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
0 กม.
4.6 กม.
0 กม.
0 กม.
4.3 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 32.74 ตร.ม. ห้องชุด ไอดีโอ โอทู [ชั้น 6 อาคาร B] บางนา กรุงเทพมหานคร 2.7M - รูปที่ 1/9](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/LwbDeRuJh5cuCMskRRLw.jpg?width=1472&height=932)
![รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 32.74 ตร.ม. ห้องชุด ไอดีโอ โอทู [ชั้น 6 อาคาร B] บางนา กรุงเทพมหานคร 2.7M - รูปที่ 2/9](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/MRsrCXkBMtqvVjqt3GyG.jpg?width=1472&height=932)