ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013738

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 1/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 2/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 3/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 4/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 5/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 6/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 7/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 8/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 9/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 10/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 11/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.78 ตร.ม. ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,510,000 (52,467 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28.78 ตร.ม.

เวียร์ 7 บางนา Mu Ban Bang Na Garden บางเสาธง สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5]
* ขนาดพื้นที่ : 28.78 ตร.ม.
* Location : โครงการ เวียร์ 7 บางนา [ชั้น 5] : 98/177 ซ.บางนาการ์เด้นท์ 7 ถ.บางนา-ตราด ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
* ราคา : 1,510,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Viia 7 Bangna
  • 1,510,000 (52,467 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.78 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Viia 7 Bangna

Mu Ban Bang Na Garden บางเสาธง สมุทรปราการ

ประกาศเช่า Viia 7 Bangna

5 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Viia 7 Bangna

11 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เวียร์ 7 บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา
คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Bangna

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Bangna

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

logo โครงการ สวิฟท์
Swift

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ แลนด์มาร์ค เรสซิเดนซ์
Landmark Residence

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดรีม บ็อกซ์
Dream Boxx

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ อเวนิว สปริง
The Avenue Spring