รูป dcondo Campus Resort Bangna - รูปที่ 1/6
รูป dcondo Campus Resort Bangna - รูปที่ 2/6
รูป dcondo Campus Resort Bangna - รูปที่ 3/6
รูป dcondo Campus Resort Bangna - รูปที่ 4/6
รูป dcondo Campus Resort Bangna - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

dcondo Campus Resort Bangna

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนาบางบ่อ สมุทรปราการ4.3/5
29ยูนิตขาย
87ยูนิตเช่า

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา dcondo Campus Resort Bangna พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 5 อาคาร 8 ชั้น 1,210 ยูนิต dcondo Campus Resort Bangna ใกล้ ม.เอแบค บางนา อยู่ใจกลางย่านบางบ่อ ซอยเอแบคบางนา ถนนบางนา-ตราด กม. 26 คอนโดแต่งครบ มาพร้อมฟังก์ชันลงตัว มีเฟอร์นิเจอร์ให้ครบ ​พื้นที่ส่วนกลางเน้นความเป็นธรรมชาติ และความปลอดภัยที่ได้มาตรฐานตลอด 24 ชม.เป็นแหล่งอาหารการกิน มีทั้ง ร้านค้า ร้านอาหาร และคอมมูนิตี้มอลล์ -ใกล้โรงพยาบาลรวมชัยประชารักษ์ 6 กิโลเมตร -ใกล้เอเบค บางนา -ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 87 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

บางบ่อ สมุทรปราการ
1210
2.5 เมตร
2014
28 บาท/ตร.ม.
5
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19023ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Viia 7 Bangna

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Viia 7 Bangna

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Viia 7 Bangna

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Landmark Residence

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Landmark Residence

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Landmark Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Dream Boxx

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Dream Boxx

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Dream Boxx

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Preme Condo ABAC Bangna

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Preme Condo ABAC Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Preme Condo ABAC Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Avenue Beach

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Avenue Beach

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Avenue Beach

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

J Canal Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า J Canal Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด J Canal Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Viia 7

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Viia 7

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Viia 7

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Avenue @10

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Avenue @10

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Avenue @10

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

VR Condo

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า VR Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด VR Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Preme Lakeview

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Preme Lakeview

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Preme Lakeview

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.อัสสัมชัญ บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.อัสสัมชัญ บางนา

มีประกาศให้เช่า 202 ประกาศ

ประกาศขาย ม.อัสสัมชัญ บางนา

มีประกาศขาย 119 ประกาศ

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

บางบ่อ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางบ่อ สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 105 ประกาศ

ประกาศขาย บางบ่อ สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 57 ประกาศ

นิคมบางพลี

ห่างไป 7.7 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางพลี

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางพลี

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

นิคมเวลโกรว์

ห่างไป 11.3 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมเวลโกรว์

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมเวลโกรว์

มีประกาศขาย 72 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 199 ประกาศ

รพ.รวมชัยประชารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.รวมชัยประชารักษ์

มีประกาศให้เช่า 196 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รวมชัยประชารักษ์

มีประกาศขาย 110 ประกาศ

รพ.บางบ่อ

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางบ่อ

มีประกาศให้เช่า 202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางบ่อ

มีประกาศขาย 120 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.3/5(9 รีวิวโครงการ)
ND_property1

ND_property1

28/04/2564

หาของกินง่ายมากค่ะ

(5)
Nut

Nut

13/02/2564

ไกลตลาด หาของกินยากสักนิด แต่มีความเป็นส่วนตัวสูง

(3)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

12/02/2564

คอนโดทำเลดี ใกล้เอแบคบางนา ดีไซน์รองรับชีวิตสนุกๆ ของไลฟ์สไตล์แคมปัส โดดเด่นด้วยพื้นที่ส่วนกลาง ที่ตอบโจทย์กิจกรรมหลากหลายได้อย่างสมบูรณ์แบบ

(5)
ST

ST

11/02/2564

คอนโดปลอดภัย รปภ 24 ชม. ดูแล นศ ทั่วถึง มีรถ รับส่งไปมหาลัย

(4)
JP

JP

11/02/2564

Good condo Near AU / Van service to university

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (87)

ดูประกาศทั้งหมด (87)
รูปภาพ dcondo bangna for rent nice unit STANDARD

dcondo bangna for rent nice unit

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น na
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:25
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา STUDIO ชั้น 7 อาคาร E ใกล้ เอแบคบางนา

ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา STUDIO ชั้น 7 อาคาร E ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร E ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร E ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 📣ปล่อยเช่า Dcondo Abac Bangna✨ห้องมุม ตึก B ชั้น 6 ราคา 7,500/เดือน

📣ปล่อยเช่า Dcondo Abac Bangna✨ห้องมุม ตึก B ชั้น 6 ราคา 7,500/เดือน

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร E ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร E ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

📌 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร E ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร E ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:13
รูปภาพ 🔥 บางนา ห้องใหญ่ ฟีลรีสอร์ท ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า D Condo Campus Resort Bangna บรรยากาศร่มรื่น น่าอยู่สุดๆ

🔥 บางนา ห้องใหญ่ ฟีลรีสอร์ท ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า D Condo Campus Resort Bangna บรรยากาศร่มรื่น น่าอยู่สุดๆ

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,480/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
📌 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร D ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา STUDIO ชั้น8 อาคารA ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿36,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿36,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿36,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร D ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
🚩 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
🚩 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿44,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:01
🔺 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร A ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
🔺 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร D ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
🔺 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เอแบคบางนา

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
🌟ขายด่วน-Owner Post🌟 Dcondo เอแบคบางนา ตึกE ด้านหน้า ห้องมุม สวย พร้อมอยู่

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึ7
30.27 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿52,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
For sale D condo campus resort bangna ห้องแต่งสวย รีโนเวทใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000941

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
A040011 D condo Campus Resort Bangna

A040011 D condo Campus Resort Bangna

บางบ่อ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿39,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A033730 D condo Campus Resort Bangna

A033730 D condo Campus Resort Bangna

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,330,000
UPDATE !
(฿44,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
🔥 ขาย D Condo Campus Resort Bangna ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา ทำเลดี ใกล้ ABAC บางนา ห้องหัวมุม ชั้น 5 วิวโล่ง อากาศถ่ายเท

บางบ่อ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,287,500
UPDATE !
(฿44,397 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02
🔥 ขายคอนโด ห้องแต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ ม.เอแบค บางนา 🔥 ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา - Dcondo Campus Resort Bangna

บางบ่อ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿36,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง dcondo Campus Resort Bangna

เวียร์ 7 บางนา

Viia 7 Bangna

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Viia 7 Bangna5 ประกาศ
ขาย Viia 7 Bangna10 ประกาศ
แลนด์มาร์ค เรสซิเดนซ์

Landmark Residence

บางบ่อ สมุทรปราการ
ขาย Landmark Residence1 ประกาศ
ดรีม บ็อกซ์

Dream Boxx

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Dream Boxx1 ประกาศ
ขาย Dream Boxx7 ประกาศ
พรีม คอนโด เอแบค บางนา

Preme Condo ABAC Bangna

บางบ่อ สมุทรปราการ
ดิ อเวนิว บีช เอแบคบางนา
ดิ อเวนิว บีช เอแบคบางนา

The Avenue Beach

บางบ่อ สมุทรปราการ
เช่า The Avenue Beach0 ประกาศ
ขาย The Avenue Beach2 ประกาศ
เจ คาแนล คอนโดมิเนียม

J Canal Condominium

บางบ่อ สมุทรปราการ
เวียร์ เซเว่น

Viia 7

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Viia 70 ประกาศ
ขาย Viia 72 ประกาศ
ดิ อเวนิว แอท เท็น

The Avenue @10

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า The Avenue @100 ประกาศ
ขาย The Avenue @100 ประกาศ
วีอาร์ คอนโด

VR Condo

บางบ่อ สมุทรปราการ
เช่า VR Condo0 ประกาศ
ขาย VR Condo0 ประกาศ
พรีม เลควิว

Preme Lakeview

บางบ่อ สมุทรปราการ
เช่า Preme Lakeview 1 ประกาศ
ขาย Preme Lakeview 0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by