🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5791401

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 11/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 12/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 13/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 14/15
รูป 🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! 🔥 Code C20260100056...Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
26,500,000 (106,855 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
248 ตร.ม.

ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท 31 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้, ทำเลทอง, ห้องไซส์ใหญ่ !! Code C20260100056..........Prime Mansion Sukhumvit 31, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Phrom Phong 🚌

รายละเอียดห้อง

- 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 248 ตร.ม.

- ห้องไซส์ใหญ่

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เลี้ยงสัตว์ได้

- ทำเลทอง

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 26,500,000 บาท 

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #primemansionsukhumvit31 #btsphromphong  

รายละเอียด

  • Prime Mansion Sukhumvit 31
  • 26,500,000 (106,855 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 1-9
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 248 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Prime Mansion Sukhumvit 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไพร์ม แมนชั่น สุขุมวิท 31

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก