🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5404486

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 1/7
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 2/7
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 3/7
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 4/7
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 5/7
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 6/7
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
9,300,000 (131,319 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
70.82 ตร.ม.

มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 70.82 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ห้องอยู่ทางทิศใต้

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 9,300,000 บาท *ขายขาดทุน*

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

……………………………………………………………..………….………….………….

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #maestro01sathorn-yenakat

รายละเอียด

  • Maestro 01 Sathorn - Yenakat
  • 9,300,000 (131,319 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • ใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70.82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Maestro 01 Sathorn - Yenakat

สาทร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
Lumpini Place Rama IV - Sathorn

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร - สวนพลู
Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที