สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5749423

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 1/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 2/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 3/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 4/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 5/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 6/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 7/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 8/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 9/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 10/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 11/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 12/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 13/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 14/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 15/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 16/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 17/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 18/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 19/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 20/21
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Harmonia City Garden - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
4,326,500 (86,530 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.

ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT02306
ราคาเริ่มต้น: 4,326,500 บาท
-2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 50 ตร.ม.
- ชั้น 3

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 92 326 5978
ไลน์: minehappiness
https://line.me/ti/p/4FWcxgo_eM (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • Harmonia City Garden
  • 4,326,500 (86,530 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฮาร์โมเนีย ซิตี้ การ์เด้น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส พัทยากลาง
คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
Arcadia Beach Resort

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เดน พัทยา