ว่างพร้อมอยู่! Supalai Riva Grande . 3นอน 284ตร.ม . Line id: @pfagent
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4390496
เข้าชม :
170,000/ เดือน
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า Supalai Riva Grande
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ+ห้องแม่บ้าน
284 ตร.ม.
ว่างพร้อมอยู่!
ราคา 170,000 บาทต่อเดือน
---------------------------
สนใจติดต่อ
คุณพัดชา 096-2453665
Line id: @pfagent
"@" ด้วยนะคะ
รายละเอียด
- Supalai Riva Grande
170,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 3 ห้องนอน
- 4
- 3 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 284 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
163 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
DL25020323 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน99m2ชั้น 27฿45,000/เดือนUPDATE !
P-146604 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา! ศุภาลัย ริวา แกรนด์ 2 ห้องนอนหรู 40,000 บาท ใกล้ Iconsiam : เขตยานนาวา/ช่องนนทรี | Line Id @easythaihome | 085-592-28972 ห้องนอน75m2ชั้น 24฿40,000/เดือนUPDATE !
Condo for rent Bangkok, Sathon 💎 Supalai Riva Grande, 45K, 99 sq.m., 2 ห้องนอน ห้องสวยเฟอร์ครบ ❤️🌊2 ห้องนอน99m2ชั้น 2x฿45,000/เดือนUPDATE !
💁♀️💁♀️ให้เช่า Supalai Riva Grande - 129 ตร.ม. 2Bed plus ห้องสวย วิวแม่น้ำ ⭐⭐⭐3 ห้องนอน129m2ชั้น 20฿50,000/เดือนUPDATE !
#A124309 ✅ 9/10/68 ให้เช่า Supalai Riva Grande 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน74.87m2ชั้น 8฿35,000/เดือนUPDATE !
#A124529 ✅ 20/10/68 ให้เช่า Supalai Riva Grande 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน99.53m2ชั้น 20฿50,000/เดือนUPDATE !
#A124100 ✅ 30/3/69 ให้เช่า Supalai Riva Grande 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน54m2ชั้น 24฿21,000/เดือนUPDATE !
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ กรุงเทพฯ ชั้น 10 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ2 ห้องนอน127.5m2ชั้น 10฿70,000/เดือนUPDATE !
LTHC11565-Supalai Riva Grande FOR RENT Size 288 sqm. 3 beds 3 baths ONLY 200K/Month3 ห้องนอน288m2ชั้น 30+฿200,000/เดือนUPDATE !
LTH11779 - Supalai Riva Grande Rama 3 FOR RENT Size 284 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 170K/Month3 ห้องนอน284m2ชั้น 3+฿170,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 อาคาร C ชั้น 20 2 ห้องนอน ขนาด 99 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 32 ห้องนอน99m2ชั้น 20฿50,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas - Chaoprayaมีคอนโดขาย 10 ประกาศ

2.6 กม.
7.4 กม.
5.3 กม.
4 กม.
3.4 กม.
5.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Riva Grande
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง