ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5147575

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 1/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 2/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 3/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 4/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 5/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 6/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 7/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 8/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 9/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 10/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 11/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 12/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 13/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 14/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 15/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 16/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 17/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 18/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 19/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 20/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 21/22
รูป ลดพิเศษ!! คอนโด IDEO สุขุมวิท 93 (26.17 ตร.ม.) สตูดิโอ 1น้ำ ใกล้ BTS บางจาก  - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
3,100,000 (118,456 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
26.17 ตร.ม.

ไอดีโอ สุขุมวิท 93 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 

+++ ลดพิเศษสุดๆ 3.1 ล้านบาท +++ (จาก 3.59 ล้านบาท)

 

รายละเอียดห้อง:

-        ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ถ. สุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพ

-        พิกัด

https://maps.app.goo.gl/zuTnuSkFSm4sG62V8

-        ห้องแบบ Studio 1 ห้องน้ำ

-        ชั้น 21

-        ตึก A ทิศระเบียง ตะวันตกเฉียงเหนือ วิวไม่บล็อค

-        แถมเฟอร์นิเจอร์ ตู้เสื้อผ้า ชั้นวางทีวี ชุดครัว

-        เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เย็น เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น และเครื่องซักผ้า

-        เงินเดือน 42,000 บาท ไม่มีภาระ กู้ได้ 100%

-        ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตร.ม./เดือน (ประมาณ 14,000 บาท/ปี)

 

จุดเด่น

-        ติดถนนสุขุมวิท การเดินทางที่สะดวกสบาย ใกล้ BTS สถานีบางจาก เพียง 15 เมตร

-        มีร้านสะดวกซื้อใต้คอนโด ของกินเพียบ

 

การเดินทาง

- BTS บางจาก 15 เมตร

- ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนสุขุมวิท 62

- ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

- ใกล้ทางด่วนยกระดับเฉลิมมหานคร

 

สิ่งอำนวยความสะดวก

- ร้านค้าในโครงการ 7/11 และ Starbuck

- สวนส่วนกลาง สระว่ายน้ำ สระว่ายน้ำเด็ก

- ซาวน่า ฟิตเนส ห้องเด็กเล่น

- Co-Working Space

- Access Card Control

- CCTV รปภ. 24 ชม.

 

สถานที่ใกล้เคียง

7-11 และ Starbuck ในโครงการ

ร.พ.ศิครินทร์

 

Code: BDJ-372

 

+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

สนใจติดต่อ / Contact

ทาง LineID : @baandeedonjai

หรือคลิกที่นี่: https://lin.ee/qj6jzs0

คุณกล้า โทร: 081-952-4425

คุณก้อย โทร: 081-942-2426, 081-912-2648