บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4948775

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 1/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 2/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 3/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 4/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 5/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 6/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 7/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 8/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 9/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 10/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 11/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 12/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 13/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 14/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 15/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 16/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 17/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 18/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 19/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 20/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 21/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 22/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 23/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 24/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 25/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 26/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 27/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 28/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 29/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 30/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 31/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 32/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 33/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 34/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 35/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 36/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 37/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 38/39
รูป บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา  - รูปที่ 39/39
ดูรูปทั้งหมด 39 รูป
90,000,000 (504,654 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 28
178.34 ตร.ม.

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมวิวที่สวยงามที่สุดของกรุงเทพฯ ห้องกว้างขวาง ดีไซน์หรูหรา ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกเหนือระดับ

ใกล้แหล่งช้อปปิ้งและสถานที่สำคัญ เดินทางสะดวกสบาย

รายละเอียด

- ขนาดพื้นที่ 178.34 ตร.ม.

- 2 ห้องนอน

- 2 ห้องน้ำ

- ชั้น 28

✔สิ่งอำนวยความสะดวก

- ลิฟท์

- ที่จอดรถ

- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- กล้องวงจรปิด

- สระว่ายน้ำ

- ห้องเซาว์น่าฟิตเนส

- ร้านค้าในโครงการ

- ร้านอาหารในโครงการ

ราคาขาย 90 ล้าน

Luxury condominium for sale along the Chao Phraya River – Banyan Tree Residences Riverside Bangkok.

Details

- Usable area 178.34 sq m.

- 2 bedrooms

- 2 bathrooms

- 28th floor

Selling for 90 Million THB

For Viewing Please Contact

Princeton Property

MB: 092-4252445

Line Id: @princetonproperty 

Please click : https://lin.ee/7MSYQQJ

FB: https://web.facebook.com/princetonpropertythailand/

Website: www.princetonpropertythailand.com

รายละเอียด

  • Banyan Tree Residences Riverside Bangkok
  • 90,000,000 (504,654 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 28
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 178.34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

2.1 กม.

logo โครงการ เดอะ รูม พระราม 4
The Room Rama 4

2.4 กม.

logo โครงการ เดอะ ริเวอร์
The River

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี