💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5529055

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 1/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 2/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 3/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 4/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 5/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 6/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 7/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 8/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 9/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 10/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 11/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 12/13
รูป 💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
9,000,000 (121,622 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 24
74 ตร.ม.

ไฮฟ์ ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24

📍ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ราคา 9 ล้านบาท

📱 Line id @oksure 

🔹2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

🔹ขนาด 74 ตร.ม.

🔹ชั้น 24

📍 Google maps : https://maps.app.goo.gl/pZQFTnp8CnbEGCB88

สามารถนัดชมห้องได้ทุกวันไม่มีวันหยุดค่ะ 

สนใจติดต่อ 

✉️ Line id : @oksure

📱 Tel. 081-819-2288 k.Book

รายละเอียด

  • Hive Taksin
  • 9,000,000 (121,622 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 24
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Hive Taksin

99 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hive Taksin

30 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร