Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5921986

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 1/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 2/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 3/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 4/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 5/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 6/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 7/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 8/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 9/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 10/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 11/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 12/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 13/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 14/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 15/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 16/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 17/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 18/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 19/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 20/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 21/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 22/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 23/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 24/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 25/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 26/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 27/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 28/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 29/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 30/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 31/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 32/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 33/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 34/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 35/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 36/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 37/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 38/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 39/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 40/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 41/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 42/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 43/44
รูป Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD - รูปที่ 44/44
ดูรูปทั้งหมด 44 รูป
67,320,000 (378,202 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
178 ตร.ม.

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

**ขออภัย ไม่รับนายหน้า

**ระยะเวลาเช่าขั้นต่ำ 12 เดือน

**ชมทรัพย์สินเพิ่มเติมได้ทางเว็บไซต์ของเรา

โปรดทราบ: ความพร้อมในการเข้าพักอาจมีการเปลี่ยนแปลง

‘ติดต่อเราสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหรือเพื่อนัดเข้าชม’

Bangkok Residential Property Group Co.,Ltd

หากลูกค้าท่านใดสนใจและอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือประสงค์จะนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริง กรุณากรอกรายละเอียดของท่านลงในแบบฟอร์มเพื่อ ”ติดต่อเจ้าของประกาศ” เสร็จแล้วคลิกที่ปุ่ม “ส่งข้อความถึงเจ้าของประกาศ” หรือง่ายๆ เพียงแค่โทรฯ, ส่งข้อความ, Line, Whatsapp มายังเบอร์โทรศัพท์ที่ได้แจ้งไว้ แล้วทางเราจะรีบติดต่อกลับโดยด่วน

อย่าลืมนะคะ!! ถ้าอสังหาฯ ตามที่เห็นในประกาศในระหว่างนี้ไม่ตรงกับความต้องการ ได้โปรดแจ้งให้เราทราบเพราะเราจะเช็คฐานข้อมูลให้ทันทีว่ามีอสังหาฯ ใดที่ว่างและเหมาะสมกับความต้องการของลูกค้าให้มากที่สุด 

การนัดหมาย : สามารถนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริงได้ทุกวัน จันทร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 09.00 น. – 18.00 น. โดยมีบริการรถรับ-ส่งเพื่ออำนวยความสะดวกให้แก่ลูกค้า วันและเวลาอาจเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสถานะและการอนุมัติจากเจ้าของอสังหาฯ ดังกล่าวด้วย

รายละเอียด

  • Banyan Tree Residences Riverside Bangkok
  • 67,320,000 (378,202 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • -
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 178 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

2.1 กม.

logo โครงการ เดอะ รูม พระราม 4
The Room Rama 4

2.4 กม.

logo โครงการ เดอะ ริเวอร์
The River

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.วัดปทุมคงคา

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รร.วัดพิชัยญาติ

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ตลาดคลองถม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.ตากสิน

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

ล้ง 1919

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.ตากสิน

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (36)
ยังไม่เจอประกาศ ในบันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เอ็ม สีลม, เดินเพียง 6 นาทีจากสถานี BTS ช่องนนทรี
    ขายคอนโด
    ขาย ห้อง 2 ห้องนอน ที่ คอนโด เอ็ม สีลม, เดินเพียง 6 นาทีจากสถานี BTS ช่องนนทรี
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 19
    เอ็ม สีลม

    168 ประกาศ

  • ขาย  ห้อง ห้องมุม 2 ห้องนอน ที่ คอนโด Life @ สาทร 10, เดิน 5 นาทีจากสถานี BTS ช่องนนทรี
    ขายคอนโด
    ขาย ห้อง ห้องมุม 2 ห้องนอน ที่ คอนโด Life @ สาทร 10, เดิน 5 นาทีจากสถานี BTS ช่องนนทรี
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • ขายคอนโด Hive taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) 2 นอน เฟอร์ครบ ชั้น 26 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ไม่ถึง 100 เมตร 67 ตรม
    ขายคอนโด
    ขายคอนโด Hive taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) 2 นอน เฟอร์ครบ ชั้น 26 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ไม่ถึง 100 เมตร 67 ตรม
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,990,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    66 ตร.ม.
    ชั้น 26
    ไฮฟ์ ตากสิน

    132 ประกาศ

  • ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ)
    ขายคอนโด
    ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ)
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿9,300,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • Four Seasons Residences | Exquisite 2 Bed Ultra Luxury Condo For Sale - BR61137CD
    ขายคอนโด
    Four Seasons Residences | Exquisite 2 Bed Ultra Luxury Condo For Sale - BR61137CD
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿56,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    138 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • * Life@Sathorn 10 FOR RENT * BTS Saint Louis 2b 2b   (ให้เช่า คอนโด ไลฟ์แอทสาทร10 2b 2b)
    เช่าคอนโด
    * Life@Sathorn 10 FOR RENT * BTS Saint Louis 2b 2b (ให้เช่า คอนโด ไลฟ์แอทสาทร10 2b 2b)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿31,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62 ตร.ม.
  • ให้เช่า คอนโด แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ 2 นอน ชั้นสูง
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า คอนโด แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ 2 นอน ชั้นสูง
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿52,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78 ตร.ม.
  • ให้ เช่า คอนโด ASHTON Chula-Silom (แอชตัน จุฬา-สีลม)66 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 10
    เช่าคอนโด
    ให้ เช่า คอนโด ASHTON Chula-Silom (แอชตัน จุฬา-สีลม)66 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 10
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    66 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • ให้ เช่า คอนโด The Address สาทร 65.57 ตรม ชั้น 8 ใกล้ BTS เซนหลุยส์
    เช่าคอนโด
    ให้ เช่า คอนโด The Address สาทร 65.57 ตรม ชั้น 8 ใกล้ BTS เซนหลุยส์
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ให้ เช่า คอนโด Supalai Premier Charoen Nakhon 78 ตรม
    เช่าคอนโด
    ให้ เช่า คอนโด Supalai Premier Charoen Nakhon 78 ตรม
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿52,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • ให้ เช่าคอนโด The Infinity (ดิ อินฟินิตี้) ชนาด 120 ตรม ชั้น 19
    เช่าคอนโด
    ให้ เช่าคอนโด The Infinity (ดิ อินฟินิตี้) ชนาด 120 ตรม ชั้น 19
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • 💥💥𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐨𝐨𝐦 𝐑𝐚𝐦𝐚 4💥💥 (คอนโด เดอะ รูม พระราม 4)
    เช่าคอนโด
    💥💥𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐨𝐨𝐦 𝐑𝐚𝐦𝐚 4💥💥 (คอนโด เดอะ รูม พระราม 4)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • คอนโด ทีล สาทร ตากสิน (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)💎💎
    เช่าคอนโด
    คอนโด ทีล สาทร ตากสิน (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)💎💎
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60.03 ตร.ม.
  • ให้เช่า Ashton Silom. 2นอน 72ตร.ม. Line id: @pfagent