ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 288 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนนอก (ID 2108365)

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5127230

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 288 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนนอก (ID 2108365) - รูปที่ 1/5
รูป ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 288 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนนอก (ID 2108365) - รูปที่ 2/5
รูป ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 288 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนนอก (ID 2108365) - รูปที่ 3/5
รูป ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 288 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนนอก (ID 2108365) - รูปที่ 4/5
รูป ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 288 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนนอก (ID 2108365) - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
7,500,000 (104,167 บาท/ตร.วา)
1 ห้องน้ำ
72 ตร.ว.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดิน 288 ตารางเมตร (0.18 ไร่, 0.72 งาน, 72 ตารางวา) ในห้วยขวาง เขต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้

ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

--- PropertyScout ---

รายละเอียด

  • 7,500,000 (104,167 บาท/ตร.วา)
  • 1 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดิน ลาดพร้าว  ทำเลศักยภาพ ใกล้ MRT ภาวนา
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน ลาดพร้าว ทำเลศักยภาพ ใกล้ MRT ภาวนา
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000,000
    NEW !
    0 ไร่ / 3 งาน / 83 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ลาดพร้าว41 (ซ.ภาวนา) ริมคลองลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า ภาวนา

    ไม่มีโครงการ

  • ❗️vายที่ดินเปล่า แปลงสวย หายาก ประชาสงเคราะห์22)❗️
    ขายที่ดิน
    ❗️vายที่ดินเปล่า แปลงสวย หายาก ประชาสงเคราะห์22)❗️
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿75,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 93 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดิน ลาดพร้าว 18 แยก 4-1 🔥 เพียง 9,590,000 บาท 🚆 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดิน ลาดพร้าว 18 แยก 4-1 🔥 เพียง 9,590,000 บาท 🚆 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
    59 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,590,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 28 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัย
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 28 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัย
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 3 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง ซ.รัชดาภิเษก 10 ขนาด 50 ตารางวา ที่ถมแล้ว

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 318 ตรว. ในซอยลาดพร้าว 87แยก6 ใกล้ MRTลาดพร้าว83 ใกล้ห้างอิมพีเรียลลาดพร้าว  เซ็นทรัลอีสวิวล์

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 101 ตรว. อินทามระ 22 ใกล้ MRT สุทธิสาร
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 101 ตรว. อินทามระ 22 ใกล้ MRT สุทธิสาร
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000,000
    NEW !
    0 ไร่ / 1 งาน / 1 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 104ตรว.ลาดพร้าว 87 ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูญธรรม เพียง 400เมตร
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน 104ตรว.ลาดพร้าว 87 ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูญธรรม เพียง 400เมตร
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 4 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง 115 ตรว. ลาดพร้าว 48 - รัชดาภิเษก - สุทธิสารวินิจฉัย

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน รัชดาภิเษก ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 11 84 ตร.ว.ใกล้MRT สุทธิสาร-ห้วยขวาง

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินถมแล้ว 53 ตร.ว. รัชดาภิเษก 32 ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 244 ตร.ว. ซอยรัชดาภิเษก 17 อินทามระ45 ถนนรัชดาภิเษก พร้อมบ้านเก่า
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน 244 ตร.ว. ซอยรัชดาภิเษก 17 อินทามระ45 ถนนรัชดาภิเษก พร้อมบ้านเก่า
    212 ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 2 งาน / 44 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ให้เช่าที่ดิน ถนนรัชดาภิเษก ซอย 20 มิถุนา ห้วยขวาง 103ตร.ว. ใกล้ MRT สุทธิสาร
    เช่าที่ดิน
    ให้เช่าที่ดิน ถนนรัชดาภิเษก ซอย 20 มิถุนา ห้วยขวาง 103ตร.ว. ใกล้ MRT สุทธิสาร
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 3 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Land for rent in Huai Khwang studio, for rent
    เช่าที่ดิน
    Land for rent in Huai Khwang studio, for rent
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿100,000 / เดือน
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • Land and Commercial space for rent in Huai Khwang studio, for rent
    เช่าที่ดิน
    Land and Commercial space for rent in Huai Khwang studio, for rent
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿200,000 / เดือน
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • Land for rent around Huai Khwang Area studio, for rent
    เช่าที่ดิน
    Land for rent around Huai Khwang Area studio, for rent
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿250,000 / เดือน
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 70 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Land for rent around Huai Khwang Area studio, for rent
    เช่าที่ดิน
    Land for rent around Huai Khwang Area studio, for rent
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿250,000 / เดือน
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 81.89999999999998 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Land in Huai Khwang for rent studio, for rent
    เช่าที่ดิน
    Land in Huai Khwang for rent studio, for rent
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿300,000 / เดือน
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 49 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Land for Rent im Huai Kwang studio, for rent
    เช่าที่ดิน
    Land for Rent im Huai Kwang studio, for rent
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿400,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 ไร่ / 1 งาน / 31 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • เช่าพื้นที่จอดรถ 20คัน ลาดพร้าว15 Line @757zwvfy
    เช่าที่ดิน
    เช่าพื้นที่จอดรถ 20คัน ลาดพร้าว15 Line @757zwvfy
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000 / เดือน
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • 7-11 80ม. ที่ดินเปล่า สูงกว่าถนน 80 ซม. สุกี้ตี๋น้อย รัชดา16-18 95ตร.ว. ลาดพร้าว 76-82 MRTห้วยขวาง 3.2กม. ใกล้MRT ลาดพร้าว 71 1.4 กม.

    ไม่มีโครงการ

  • ที่ดินสำหรับปล่อยเช่า 528 ตารางเมตร แถว ใน วังทองหลาง (ID 2725261)
    เช่าที่ดิน
    ที่ดินสำหรับปล่อยเช่า 528 ตารางเมตร แถว ใน วังทองหลาง (ID 2725261)
    วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 32 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ให้ เช่า ที่ดินหัวมุม 109 ตร.วา พร้อมโครงเหล็ก หลังคา ห้องน้ำ ซอย 20 มิถุนา ใกล้ MRT สุทธิสาร ทำเลทองโซนชุมชน

    ไม่มีโครงการ

  • ให้เช่าบ้านพร้อมที่ดิน 100 ตร.วา. ซ.รัชดา14
    เช่าที่ดิน
    ให้เช่าบ้านพร้อมที่ดิน 100 ตร.วา. ซ.รัชดา14
    311 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿100,000 / เดือน

    ไม่มีโครงการ

  • Land For Rent 400 Sq.m Ladprao 41
    เช่าที่ดิน
    Land For Rent 400 Sq.m Ladprao 41
    กรุงเทพมหานคร
    ฿150,000 / เดือน
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by