🌳 ขายที่ดินสวย พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94 บนถนนอินทราภรณ์

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904276

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 1/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 2/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 3/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 4/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 5/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 6/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 7/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 8/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 9/10
รูป 🌳 ขายที่ดินสวย  พร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว94    บนถนนอินทราภรณ์ - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
12,500,000 (240,385 บาท/ตร.วา)
52 ตร.ว.

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดินพร้อมพัฒนา 52 ตร.วา ลาดพร้าว 94 บนถนนอินทราภรณ์

ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง และใกล้ทางด่วนเพียง 950 เมตร เดินทางสะดวก

เหมาะที่จะสร้างบ้านหรือโฮมออฟฟิส

ทำเลศักยภาพสูง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองจากปากซอยลาดพร้าว 94

ราคา 12.5 ล้านบาท

รายละเอียด

  • 12,500,000 (240,385 บาท/ตร.วา)
  • 52 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ❗️vายที่ดินเปล่า แปลงสวย หายาก ประชาสงเคราะห์22)❗️
    ขายที่ดิน
    ❗️vายที่ดินเปล่า แปลงสวย หายาก ประชาสงเคราะห์22)❗️
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿75,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 93 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดิน ลาดพร้าว 18 แยก 4-1 🔥 เพียง 9,590,000 บาท 🚆 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดิน ลาดพร้าว 18 แยก 4-1 🔥 เพียง 9,590,000 บาท 🚆 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
    59 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,590,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 28 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัย
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 28 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัย
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 3 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง ซ.รัชดาภิเษก 10 ขนาด 50 ตารางวา ที่ถมแล้ว