🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที 📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5320813

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 ด่วน!! ขายคอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange ราคาถูกที่สุดในโครงการ‼️ ✨ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที  📍 ทำเลทอง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,590,000 (97,259 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
26.63 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น : 14  

ห้องไม่ร้อน ขนาด : 26.63 ตร.ม.

ราคาขาย 2.59 ล้านบาท เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

: สิ่งอำนวยความสะดวก ร้านสะดวกซื้อ, กล้องวงจรปิด, สวนสาธารณะ, คีย์การ์ด, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, รปภ., Co Working Room ,Sky Meeting Room

: เฟอร์นิเจอร์ ทีวี, ไมโครเวฟ, โซฟา, ตู้เย็น, เตียงนอน, เครื่องปรับอากาศ, เครื่องทำน้ำอุ่น, ชั้น,ตู้วางทีวี, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะกลาง,ครื่องดูดควัน, เตาไฟฟ้า ,เครื่องซักผ้า ,ห้องโยคะ,้านซักอบรีด,7-11 (ด้านหน้าโครงการ)

ทำเล

50 เมตร ประตูลัดคอนโดถึงสถานี MRT เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ สเตชั่น

100 เมตร ห้าง Lotus ประชาชื่น

100 เมตร ตลาดสดเตาปูน

ทำไมต้องเช่า/ซื้อ กับคอนโดแมงมุม

1. เรามีคอนโดให้เช่าและขายหลายโครงการ แต่ละโครงการ มีห้องให้เลือกเยอะ เป็น สิบ ๆ ห้อง ทุกอาคาร มาทีเดียวท่านจะได้ห้องที่ท่านพอใจอย่างแน่นอน

2. เราเป็นมืออาชีพเข้าใจความต้องการของท่าน ปล่อยคอนโดสำหรับเช่าและขาย มาแล้วมากกว่า 10,000 ห้อง

3. เราดูแลท่านตลอดอายุสัญญา ตั้งแต่วันที่เข้ามาอยู่ จนถึงวันที่ย้ายออก

4. เราไม่ได้เป็นเพียง Agent ในการปล่อยห้องเช่า แต่เราเป็น Broker ที่ปรึกษาด้านคอนโดสำหรับเช่า ซื้อ และขาย ตามความต้องการของท่านที่ดีที่สุด

5. เราให้บริการเฉพาะ คอนโด เท่านั้น! บ้าน อาคารพาณิชย์ ที่ดิน เราไม่ทำ เราจึงมีความเข้าใจคอนโดเป็นอย่างดี

** ⚠ หมายเหตุ เกี่ยวกับรูปห้องโฆษณา หากลูกค้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม หรือ อัพเดตสถานะเกี่ยวกับห้อง สามารถแอดไลน์หรือโทรเข้าที่เบอร์ใต้หมายเหตุ เพื่อเช็ครายละเอียดโดยรวม ขอบคุณมากค่ะ ⚠ **

☎️ สนใจสอบถามโทร

063-416-8940  (คุณเอ คอนโดแมงมุม)

💚 เรายังมีคอนโดให้เลือกอีกมากมายสนใจแอดไลน์มาที่ 💚

Line : @780zciub ( อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะคะ )

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange