ขาย ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ เลขที่ 5/170
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5322660
เข้าชม :
ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
**ไม่มี Co-Broker ไม่รับโคเอเจนท์**
ขาย ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 26.63 ตรม. ราคาขาย 2.59 ลบ. (ฟรีโอน)
อาคาร A ชั้น 14 ยูนิต 5/170
Tel & WhatsApp :
064-594-1426// +66 64-594-1426
096-264-2999// +66 96-264-2999
Line : @fahuptown
or link Line :
https://lin.ee/Kz3G6fC
Wechat : khun_tammy
No Co-Broker
Pang/คุณเทสต์ Line@
รายละเอียด
- IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange
- 2,590,000 (97,259 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 5/170
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.63 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
180 ประกาศเช่า
58 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
ขาย คอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange แบบ 1 ห้องนอน 27 ตรม ราคาถูกมาก เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT เตาปูน บางซื่อ : SL25S-0171 ห้องนอน26.63m2ชั้น 14฿2,590,000UPDATE !
⭐⭐ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Condo IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange พื้นที่ 31.73 ตร.ม. ชั้น 10 แต่งครบ สนใจแอดไลน์: @atfirm⭐⭐1 ห้องนอน31.73m2ชั้น 10฿3,950,000UPDATE !
ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน1 ห้องนอน26.25m2ชั้น 31฿3,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า)1 ห้องนอน26m2ชั้น 27฿2,590,000UPDATE !
ขาย Ideo mobi bangsue ห้อง 1 ห้องนอน ราคาเทียบเท่าสตูดิโอ แยกสัดส่วน ใกล้ MRT เตาปูน สนใจแอดไลน์ @best_condo1 ห้องนอน31m2ชั้น 10-15฿2,800,000UPDATE !
OWFluke061224 ขาย : คอนโด Ideo Mobi Bangsue Grand Interchange1 ห้องนอน26.63m2ชั้น 30฿2,850,000UPDATE !
OWTONG210723 ขาย : IDEO mobi Bangsue grand interchange 💚ขาย 3.77 ลบ. ค่าโอน+ อากรแสตมป์คนละครึ่ง💚1 ห้องนอน30m2ชั้น 29฿3,650,000UPDATE !
#SC12687 📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน47.5m2ชั้น 20฿5,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ1 ห้องนอน27m2ชั้น 18฿2,900,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ MRT-เตาปูน บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-129869 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน31.68m2ชั้น 14฿2,800,000UPDATE !
📣 ขายด่วน! คอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange 🌟 ห้องสวย ขนาดกำลังดี ใกล้ MRT เตาปูน เพียง 200 เมตร1 ห้องนอน31.68m2ชั้น 14฿3,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง