ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5782454

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 1/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 2/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 3/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 4/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 5/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 6/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 7/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 8/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 9/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 10/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 11/12
รูป ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ใกล้ MRT เตาปูน 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก ไปรถไฟฟ้า) - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,590,000 (99,615 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
26 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ ตรงข้ามโลตัส ประชาชื่น ห่างจากทางขึ้น-ลง MRT เตาปูน ประมาณ 200 เมตร (มีทางเข้า-ออก
ไปรถไฟฟ้า)

สตูดิโอ 1 ห้องนอน 26 ตรม. ชั้น 27
ห้องมุม
หันหน้าทิศใต้ ลมดี ไม่ร้อนเหมือนทิศตะวันตก
ชั้นสูง วิวเมืองและคลองประปา
เป็นตำแหน่งห้องสตูดิโอที่ไม่โดนบังวิวเหมือนห้องอื่นๆ
มีความเป็นส่วนตัว

ขายเพียง 2.59 ล้าน !!

สิ่งอำนวยความสะดวกในห้อง
TV Samsung 4K 50 นิ้ว
ตู้เย็น Hitachi 7.7 คิว
ไมโครเวฟ Electrolux 23 ลิตร
เครื่องซักผ้า Beko 7 kg
เครื่องทำน้ำอุ่น Stiebel Eltron 3,500 Watts
ฟูกนอน 5 ฟุต พร้อม Topper
ราวตากผ้าสแตนเลส

สิ่งอำนวยความสะดวกส่วนกลาง
สระว่ายน้ำระบบเกลือชั้นบนสุด ปรับอุณหภูมิ
ห้องออกกำลังกาย 2 ห้อง ฟิตเนส+โยคะ ชั้นบนสุด
ห้อง Social Club ชั้นบนสุด มีโต๊ะพูล
ห้องสมุด ชั้น 8
สวนพร้อมน้ำตกชั้น 8
สวนหย่อม ชั้น G
ห้องดูภาพยนต์ ชั้น G

สนใจติดต่อ

Tel. 096-879 3245

LINE ID: Doze

Email: Jumpolphat.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange
  • 2,590,000 (99,615 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์