ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5023894

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 1/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 2/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 3/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 4/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 5/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 6/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 7/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 8/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 9/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 10/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 11/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 12/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 13/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 14/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 15/16
รูป ดีคอนโดริน เฟอร์ครบ ทำเลยอดนิยมสำหรับนักท่องเที่ยวและพักอาศัย - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,600,000 (90,750 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
28.65 ตร.ม.

ดีคอนโด ริน เชียงใหม่ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ดีคอนโดริน

ราคา 2,600,000 บาท แบบสตูดิโอ ตึก B 242/229 ชั้น 2 28.65 ตรม. วิวลานจอดรถเปิดโล่งไม่บัง ค่าธรรมเนียมโอน 50:50 โควต้าต่างชาติ ไม่มีผู้เข้าอยู่อาศัยแต่บางครั้งอาจมีนักท่องเที่ยวเข้าอยู่อาศัยได้ตลอดเวลา สามารถแสดงห้องได้โดยการจองล่วงหน้า รวมของทุกอย่างในห้อง ยกเว้นกุญแจประตูและข้าวของส่วนตัวบางส่วน

รายละเอียด

  • dcondo rin Chiang Mai
  • 2,600,000 (90,750 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • สตูดิโอ
  • 242
  • 229
  • 2
  • ตะวันออกเฉียงใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
dcondo Sign Chiangmai

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่
dcondo Nim Chiangmai

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
Supalai Monte @ Viang Chiangmai

0.9 กม.