[คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5288111

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 1/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 2/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 3/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 4/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 5/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 6/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 7/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 8/9
รูป [คุ้มที่สุด! P-148939 ขายด่วน เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ เขตบางกะปิ ใกล้ MRT ศรีกรีฑา & ม.รามคำแหง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.5 ล้าน - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,500,000 (53,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.

เดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

"คอนโดแต่งครบ ราคาล้านต้นๆ ทำเลศักยภาพ! ขายคอนโด The One Plus ศรีนครินทร์ ห้องสวยชั้น 8 (อาคาร A) วิวเมืองโล่งสบาย ขนาด 28 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ จัดสัดส่วนลงตัวน่าอยู่มากครับ

ห้องนี้ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (ไม่มีเครื่องซักผ้า) สภาพพร้อมเข้าอยู่ทันที เดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีกรีฑา และเชื่อมต่อ Airport Link ได้ง่าย เหมาะทั้งซื้ออยู่อาศัยเองหรือลงทุนปล่อยเช่าในงบประมาณที่คุ้มค่าครับ"

รหัส P-148939 โครงการ เดอะ วัน พลัส ศรีนครินทร์ (The One Plus Srinakarin)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า:

- ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด

- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (ยกเว้นเครื่องซักผ้า) พร้อมใช้งานทันที

รายละเอียดทรัพย์สิน:

- รหัสทรัพย์: P-148939

- พื้นที่ใช้สอย: 28 ตร.ม. | ชั้น 8 (อาคาร A)

- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- วิว/ทิศ: วิวเมือง

- พิกัด: ซอยหัวหมาก 1 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ

- ราคาขาย: 1,500,000 บาท

จุดเด่นโครงการและทำเล:

- ใกล้รถไฟฟ้า: รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีกรีฑา และ Airport Link

- การเดินทาง: ใกล้ทางด่วนพระราม 9 เพียง 300 เมตร เข้า-ออกเมืองสะดวกมาก

- แหล่งช้อปปิ้ง: เดอะมอลล์บางกะปิ (1.5 กม.), ห้างสรรพสินค้าตะวันนา, มอลล์เอวีนิว

- สถานศึกษาและโรงพยาบาล: มหาวิทยาลัยรามคำแหง, โรงพยาบาลรามคำแหง (1.2 กม.)

----------------------------------------------------

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้องด่วน)

โทร: 085-592-2897

Line ID: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome

Facebook: https://www.facebook.com/easythaihome/

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

รายละเอียด

  • The One Plus @ Srinakarindra
  • 1,500,000 (53,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

MRT ศรีกรีฑา

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The One Plus @ Srinakarindra

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (9)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์ที่ใช่สำหรับคุณ?