คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5542473

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 1/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 2/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 3/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 4/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 5/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 6/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 7/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 8/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 9/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 10/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 11/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 12/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 13/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 14/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 15/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 16/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 17/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 18/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 19/20
รูป  คุ้มค่าที่สุด ! ขายคอนโดโอกาส สุขุมวิท 105(Okas Sukhumvit 105) 23.17 ตร.ม ชั้น 6 ใกล้ BTS และโรงเรียนนานาชาติ ! ด่วนมาก  - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,320,000 (56,970 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
23.17 ตร.ม.

โอกาส สุขุมวิท 105 20 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

.

ที่ตั้ง : 65 ซอย ลาซาล 19 แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 10260

Google maps:

https://maps.app.goo.gl/idTcTd7swrocSWzv6?g_st=ipc

.

รายละเอียด:

✅ โอกาส สุขุมวิท 105

✅ 23.17 ตร.ม ชั้น 6

.

✅✅ ขายในราคาเพียง 1,320,000 บาทเท่านั้น ✅✅

✅ กล้อง CCTV

✅ รปภ. 24 ชม.

.

สถานที่ใก้ลเคียง

✅ โรงเรียนนานาชาติบางกอกพัฒนา

✅ St. Andrews International School

✅ Berkeley International Schoolไบเทค บางนาเซ็นทรัล บางนาบิ๊กซี บางนารพ.ไทยนครินทร์

.

การเดินทางสะดวก

✅ BTS บางนา (1 กม.)

✅ BTS แบริ่ง (1.1 กม.)

✅ BTS อุดมสุข (1.9 กม.)

✅ MRT ศรีลาซาล

✅ ทางด่วนบางนา

✅ ทางด่วนบูรพาวิถี (กรุงเทพ-ชลบุรี)

.

สนใจนัดชม ติดต่อ

คุณลี 082-558-4584

Line ID :alee0606

Line ID: @thpropertyinvestor

รายละเอียด

  • Okas Sukumvit 105
  • 1,320,000 (56,970 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23.17 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Okas Sukumvit 105

20 บางนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Okas Sukumvit 105

0 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โอกาส สุขุมวิท 105

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

2.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105