ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5739651

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เหลียงการ์เด้น 5994123 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
19,000,000 (139,706 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
136 ตร.ม.

เหลียงการ์เด้น ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เหลียงการ์เด้น บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿19,000,000 (฿139,706/ตรม.)

รายละเอียด

  • Liang Garden
  • 19,000,000 (139,706 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 136 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Liang Garden

4 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Liang Garden

6 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เหลียงการ์เด้น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ
Lumpini Place Ratchada - Sathu