ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5507024

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 1/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 2/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 3/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 4/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 5/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 6/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 7/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 8/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 9/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 10/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 11/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 12/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 13/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 14/15
รูป ขาย คอนโด เดอะ บรีซ นราธิวาส ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำ ทำเลศักยภาพใจกลางย่านธุรกิจ (CBD) ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี  - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
11,000,000 (123,596 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 26
89 ตร.ม.

เดอะ บรีส นราธิวาส ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 ลักษณะเด่น - บรรยากาศดี วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา พื้นที่ใช้สอยมาก เป็นสัดส่วน ไม่อึดอัด ตอบโจทย์คอนโดสำหรับครอบครัวหรือคนทำงานรุ่นใหม่ ให้ความรู้สึกเหมือนบ้าน อยู่กลางใจเมือง แต่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง

 

  • พื้นที่ 88.93 ตารางเมตร ชั้น 26
  • 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 นั่งเล่น 1 ห้องทานข้าว 1 ครัว 1 ระเบียง 
  • พื้นที่ใช้สอยมาก เป็นสัดส่วน ให้ความรู้สึกเหมือนบ้าน
  • ทุกห้องตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ built-in อย่างดี มีดีไซน์
  • วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา บรรยากาศดี
  • เหมาะแก่การอยู่อาศัยสำหรับคนทำงานในเขต CBD หรือเพื่อการลงทุน

ได้ Yield ค่าเช่าสูง ราคามีแนวโน้มเติบโตต่อเนื่อง

สิ่งอำนวยความสะดวก

  • สระว่ายน้ำระบบเกลือ
  • ฟิตเนส / ห้องแอโรบิค
  • ซาวน่า
  • ห้องประชุม / Co-working Space
  • ห้องสมุด
  • สนามเด็กเล่น / สวนหย่อม
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อม Key Card และ CCTV

สถานที่ใกล้เคียง:

  • ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก เช่น Central Rama 3 (2.5 กม.), Makro (1 กม.), The Up (1 กม.)
  • BRT นราราม 3 (300 ม.)
  • ทางด่วนเฉลิมมหานคร (1.5 กม.)
  • โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ (5 กม.)
  • โรงพยาบาล BNH (4 กม.)
  • Asiatique The Riverfront (4 กม.)
  • โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนแวนต์ (3 กม.)
  • BTS ช่องนนทรี (5 กม.) (เชื่อมต่อได้สะดวกด้วย BRT)
  • โรงเรียนนานาชาติ Aster International School Bangkok (3 กม.)
  • โรงเรียนอนุบาล นานาชาติ Raintree International School Sathon (1.9 กม.)

ทำเลและการเดินทาง

·      เดินทางสะดวก ได้หลายเส้นทาง ทั้งสาทร สีลม สุขุมวิท ได้ใน 10-15 นาที

·      ใกล้จุดขึ้น ลง ทางด่วนเฉลิมมหานคร

·      เดินทางสะดวกโดย BRT เชื่อมสู่ BTS ช่องนนทรี

*** ราคา 11,000,000 บาท ***

สนใจติดต่อ: ภัทรภร ลาวัณยากุล (ภัทร)

เบอร์มือถือ: 082-693-5166

Line ID: 0615424262

E-mail:

pattarapornl4506@gmail.com

รายละเอียด

  • The Breeze Narathiwas
  • 11,000,000 (123,596 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 26
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 89 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Supalai Prima Riva

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ
Lumpini Place Ratchada - Sathu

1.8 กม.