คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 82.78 ตร.ม. อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 2.7M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5893411
เข้าชม :
แชมเบอร์ส รามอินทรา คันนายาว กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม/อาคารชุด
* ชื่อโครงการ : อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา
* ขนาดพื้นที่ : 82.78 ตร.ม.
* Location : ห้องชุดเลขที่66/101 ชั้น6 อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา
* ราคา : 2,691,000 บาท
📍 สถานที่ใกล้เคียง
* Issavee Clinic สาขารามอินทรา – 0.58 กม.
* Tutor Ferry สอนพิเศษที่บ้าน – 0.65 กม.
* BKK อุปกรณ์เบเกอรี่ – 0.32 กม.
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- Chambers Ramintra
- 2,691,000 (32,508 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 82.78 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
44 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แชมเบอร์ส รามอินทรา
ขายคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร C ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 83 ตรม ใกล้ Max Value2 ห้องนอน83m2ชั้น 6฿2,950,000UPDATE !
ขายคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 82 ตรม ใกล้ Max Value2 ห้องนอน82m2ชั้น 3฿3,200,000UPDATE !
ขายคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ Max Value1 ห้องนอน45m2ชั้น 2฿2,090,000UPDATE !
📍ขอปล่อยต่อ เพียง 3.09 ล้าน ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ รัชดา-รามอินทรา ใกล้ถนนวงแหวนกาญจนาภิเษกและทางด่วนรามอินทรา ใกล้ห้างใหญ่แฟชั่นไอส์แลนด์2 ห้องนอน83.11m2ชั้น 2฿3,090,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1901411)2 ห้องนอน77.96m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1495288)2 ห้องนอน83m2ชั้น 6฿4,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1986287)2 ห้องนอน77.96m2ชั้น 7฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 2388563)2 ห้องนอน70.8m2ชั้น 2฿3,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1904166)2 ห้องนอน82.91m2ชั้น 7฿3,290,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 2143653)2 ห้องนอน83m2ชั้น 4฿4,250,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.
มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ
ขายคอนโด Parc Exo Kaset - Navamintraมีคอนโดขาย 49 ประกาศ