A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6004039

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 1/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 2/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 3/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 4/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 5/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 6/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 7/8
รูป A033388 Blossom Condo @Fashion Beyond - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,150,000 (52,439 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
41 ตร.ม.

บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น บียอนน์ คันนายาว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Blossom Condo @Fashion Beyond
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 41 sqm
Selling Price : 2,150,000
Reference ID : A033388

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Blossom Condo @ Fashion Beyond
  • 2,150,000 (52,439 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น บียอนน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น อัลติจูด
Blossom Condo @ Fashion Altitude

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Fashion Altitude

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Fashion Altitude

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

logo โครงการ แชมเบอร์ส เฌอ รัชดา - รามอินทรา
Chambers Cher Ratchada - Ramintra

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ คริสม่า รามอินทรา
Chrisma Ramintra

9.6 กม.

logo โครงการ นิวยอร์ก คอนโด
New York Condo

9.9 กม.

logo โครงการ เอ็ม ดี พลัส คอนโดมีเนียม