รูป Parc Exo Kaset - Navamintra - รูปที่ 1/8
รูป Parc Exo Kaset - Navamintra - รูปที่ 2/8
รูป Parc Exo Kaset - Navamintra - รูปที่ 3/8
รูป Parc Exo Kaset - Navamintra - รูปที่ 4/8
รูป Parc Exo Kaset - Navamintra - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Parc Exo Kaset - Navamintra

พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร5.0/5
48ยูนิตขาย
33ยูนิตเช่า

พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์ Parc Exo Kaset - Navamintra พัฒนาโดย บริษัท ณุศาศิริ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 6 อาคาร 8 ชั้น 1,232 ยูนิต คอนโดสร้างเสร็จพร้อมอยู่แบบ Low Rise ตั้งอยู่ถนนเกษตร-นวมินทร์ ตัดใหม่ (ประเสริฐมนูญกิจ) เขตบึงกุ่ม คอนเซ็ปคือเป็นคอนโดเทรนด์ใหม่ ใส่ใจสุขภาพ โดยภายในโครงการจะร่มรื่นด้วยพื้นที่สีเขียวถึง 30% ของพื้นที่โครงการ เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกหน้าโครงการ ด้วยศูนย์อาหารรูปแบบสปอร์ตมอลล์ ติดถนนสายเกษตร-นวมินทร์ ตัดใหม่ - ใกล้ถนนวงแหวนรอบนอกฝั่งตะวันออก ,ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ - ใกล้Chocolate Ville 300 เมตร ,ตลาดปัฐวิกรณ์ 2 กิโลเมตร ,Big C 2.1 กิโลเมตร ,Tesco Lotus นวมินทร์ 4.2 กิโลเมตร - ใกล้รพ.พญาไท นวมินทร์ 3.5 กิโลเมตร ,รพ.สินแพทย์ 3.9 กิโลเมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 33 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1,352
2.5 เมตร
2011
30.00 บาท/ตร.ม.
6
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chambers Cher Ratchada - Ramintra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers Cher Ratchada - Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers Cher Ratchada - Ramintra

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Chambers Ramintra

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers Ramintra

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Theptikit condo

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Theptikit condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Theptikit condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sukhapiban 1 Housing Authority

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Sukhapiban 1 Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sukhapiban 1 Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Vatana Suk Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Vatana Suk Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vatana Suk Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.นวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ

ห่างไป 4 กม.

รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์

ห่างไป 5.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขาภิบาล 1

ห่างไป 3.6 กม.

ไทวัสดุ นวมินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 441 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ นวมินทร์

มีประกาศขาย 268 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส นวมินทร์ 70

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 7.2 กม.

ตลาดปัฐวิกรณ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปัฐวิกรณ์

มีประกาศให้เช่า 103 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปัฐวิกรณ์

มีประกาศขาย 87 ประกาศ

แฟชั่นไอส์แลนด์

ห่างไป 9.7 กม.

ประกาศให้เช่า แฟชั่นไอส์แลนด์

มีประกาศให้เช่า 458 ประกาศ

ประกาศขาย แฟชั่นไอส์แลนด์

มีประกาศขาย 280 ประกาศ

เขตคันนายาว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคันนายาว

มีประกาศให้เช่า 496 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคันนายาว

มีประกาศขาย 323 ประกาศ

สวนสยาม

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสยาม

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสยาม

มีประกาศขาย 161 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,519 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 627 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,498 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 596 ประกาศ

ถนนรัชดา-รามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดา-รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 184 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดา-รามอินทรา

มีประกาศขาย 132 ประกาศ

รพ.ศรีสยาม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีสยาม

มีประกาศให้เช่า 589 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีสยาม

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

รพ.พญาไท นวมินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 539 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท นวมินทร์

มีประกาศขาย 324 ประกาศ

รพ.นวเวช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.นวเวช

มีประกาศให้เช่า 347 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นวเวช

มีประกาศขาย 295 ประกาศ

รพ.นพรัตนราชธานี

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นพรัตนราชธานี

มีประกาศให้เช่า 298 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นพรัตนราชธานี

มีประกาศขาย 173 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.50 - 47.75 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
BumBim Kawintra

BumBim Kawintra

22/07/2564

เป็นคอนโดที่เงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อน ห้องสวยกว้างขวาง ระบบความปลอดภัยดีเยี่ยม นิติดูเเลดีมากค่ะ

(5)
pangpang

pangpang

08/02/2564

“คอนโดเทรนด์ใหม่ ใส่ใจสุขภาพ ร่มรื่นด้วยพื้นที่สีเขียวถึง 30% การออกแบบอาคารรูปตัว Y หลีกเลี่ยงการบดบังวิวของตัวตึก เพิ่มมุมมองที่เปิดกว้างเพื่อทัศนียภาพที่สวยงาม เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก และศูนย์อาหารรูปแบบสปอร์ตมอลล์ ติดถนนสายเกษตร-นวมินทร์ ตัดใหม่”

(5)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
รูปภาพ 🦋RB21469 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21469 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.72 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB21895 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21895 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB21896 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21896 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB21897 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21897 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24172 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24172 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB21468 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21468 ให้เช่าถูกมาก📢พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39.78 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์ คลองกุ่ม เขต บึงกุ่ม กรุงเทพ CX-96388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์ คลองกุ่ม เขต บึงกุ่ม กรุงเทพ CX-96388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ P345 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset-Navamin (พาร์ค เอ็กโซ เกษตรนวมินทร์) ใกล้แฟชั้นไอซ์แลนด์ เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษสุด

P345 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset-Navamin (พาร์ค เอ็กโซ เกษตรนวมินทร์) ใกล้แฟชั้นไอซ์แลนด์ เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษสุด

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น E
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:29
รูปภาพ P602 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset-Navamintra (พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่

P602 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset-Navamintra (พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:29
รูปภาพ 🔮RB24172 ให้เช่าถูกมาก👍พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24172 ให้เช่าถูกมาก👍พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎃RB22089 ให้เช่าถูกมาก🎈พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22089 ให้เช่าถูกมาก🎈พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎃RB22177 ให้เช่าถูกมาก🎈พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22177 ให้เช่าถูกมาก🎈พาร์ค เอ็กโซ เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พาร์ค เอ็กซ์โซ เกษตร-นวมินทร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ Chocolate Ville

🎉 ให้เช่าคอนโด พาร์ค เอ็กซ์โซ เกษตร-นวมินทร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ Chocolate Ville

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด พาร์ค เอ็กซ์โซ เกษตร-นวมินทร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ Chocolate Ville

🎊 ให้เช่าคอนโด พาร์ค เอ็กซ์โซ เกษตร-นวมินทร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ Chocolate Ville

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ ***ให้เช่า พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์ (ตกแต่งครบ!!! + กว้าง 35ตรม) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์ (ตกแต่งครบ!!! + กว้าง 35ตรม) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
รูปภาพ SSYFN1 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset - Nawamin 33 ตร.ม. ชั้น 3 ตึก C line id : @livinglegacy

SSYFN1 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset - Nawamin 33 ตร.ม. ชั้น 3 ตึก C line id : @livinglegacy

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
รูปภาพ #S1831 ให้เช่า Parc Exo Kaset-Nawamin

#S1831 ให้เช่า Parc Exo Kaset-Nawamin

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.95 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S187 ให้เช่า Parc Exo Kaset-Nawamin

#S187 ให้เช่า Parc Exo Kaset-Nawamin

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4700  ให้เช่าคอนโด  Parc Exo Kaset - Nawamin

#R4700 ให้เช่าคอนโด Parc Exo Kaset - Nawamin

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 33.02 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.1MPREMIUM

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 33.02 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
33.02 ตร.ม.
฿1,138,000
UPDATE !
(฿34,464 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
Condo365  พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์   Parc Exo Kaset - Navamintra

Condo365 พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์ Parc Exo Kaset - Navamintra

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.78 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿48,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:17
🍃Condo158091125🍃 คอนโด พาร์ค เอ็กโซ เกษตร-นวมินทร์ (Parc Exo Kaset-Nawamintra)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:15
ขายคอนโด พาร์ค เอ็กซ์โซ เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Chocolate Ville

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿49,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
ขายคอนโด พาร์ค เอ็กซ์โซ เกษตร-นวมินทร์ อาคาร F ชั้น 1 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ Chocolate Ville

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
32 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿42,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
คอนโดมิเนียม 32.95 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.5M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.95 ตร.ม.
฿1,549,000
UPDATE !
(฿47,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.63 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.7M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.63 ตร.ม.
฿1,681,000
UPDATE !
(฿51,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 33.02 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.6M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
33.02 ตร.ม.
฿1,602,000
UPDATE !
(฿48,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
33.02 ตร.ม.
฿1,602,000
UPDATE !
(฿48,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.95 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.3M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.95 ตร.ม.
฿1,351,000
UPDATE !
(฿41,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.63 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.6M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.63 ตร.ม.
฿1,583,000
UPDATE !
(฿48,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.78 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.5M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.78 ตร.ม.
฿1,541,000
UPDATE !
(฿47,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.95 ตร.ม.
฿1,516,000
UPDATE !
(฿46,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.78 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.6M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.78 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿48,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.95 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.6M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.95 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿48,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 56.08 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 2.6M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
56.08 ตร.ม.
฿2,608,000
UPDATE !
(฿46,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.78 ตร.ม.
฿1,607,000
UPDATE !
(฿49,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.78 ตร.ม.
฿1,574,000
UPDATE !
(฿48,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.78 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.2M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
32.78 ตร.ม.
฿1,607,000
UPDATE !
(฿49,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Parc Exo Kaset - Navamintra

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
เช่า Chambers Ramintra42 ประกาศ
ขาย Chambers Ramintra17 ประกาศ
เทพธิกิตต์ คอนโด

Theptikit condo

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Theptikit condo0 ประกาศ
ขาย Theptikit condo0 ประกาศ
เคหะสุขาภิบาล 1
เคหะสุขาภิบาล 1

Sukhapiban 1 Housing Authority

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by