✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5147642

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯 - รูปที่ 1/6
รูป ✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯 - รูปที่ 2/6
รูป ✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯 - รูปที่ 3/6
รูป ✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯 - รูปที่ 4/6
รูป ✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯 - รูปที่ 5/6
รูป ✨คอนโดมิเนียม Low Rise บนสุดยอดทำเลใจกลางเมือง Yield ดีมากกกกก 💯 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
9,850,000 (223,864 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.

ณ วรา เรสซิเดนซ์ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitzrealestate ✨

[For Sell] Condo - Na Vara Residence

Ref.Code : EL05583

Area:44 Sq.m

Floor:6

Type:1 Bed 1 Bath

Price:9,850,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @eliterealestate (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/fjeSbB9Jk7FFrfEP9

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Na Vara Residence
  • 9,850,000 (223,864 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Na Vara Residence

44 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Na Vara Residence

50 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 977 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ คิว ชิดลม เพชรบุรี
Q Chidlom - Phetchaburi

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที