คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5913133

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 1/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 2/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 3/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 4/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 5/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 6/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 7/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 8/9
รูป คอนโดพาร์ควิว วิภาวดี 3 (Parkview Viphavadi 3) ใกล้สนามบินดอนเมืองและ BTS หลักสี่ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,400,000 (42,373 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33.04 ตร.ม.

พาร์ควิว วิภาวดี 1-3 หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ลงทุนได้ทันที โครงการพาร์ควิว วิภาวดี 3 ทำเลศักยภาพโซนหลักสี่–ดอนเมือง ใกล้สนามบินและระบบขนส่งหลัก เหมาะทั้งลงทุนและอยู่อาศัยในระยะยาว

รายละเอียดทรัพย์

คอนโดมิเนียม Low-Rise

พื้นที่ใช้สอย 33.04 ตารางเมตร

ตั้งอยู่ชั้น 3-5

รูปแบบห้อง

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

1 ห้องนั่งเล่น

1 ห้องครัว

เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง

ราคาขาย 1,400,000 บาท

ขายพร้อมผู้เช่า รับรายได้ทันที 7,500 บาทต่อเดือน

ค่าส่วนกลางประมาณ 9,000 บาทต่อปี

ติดต่อสอบถาม / นัดหมายเข้าชมทรัพย์

โทรศัพท์: 089-514-2563 (คุณมิรา)

Office: 02-044-9855

Website: homeplusrealty.co.th

Line: @homeplusrealty

หรือคลิก: https://lin.ee/LW3O9fO

การตกแต่งและฟังก์ชัน

- ห้องแบบ L-Shape ออกแบบพื้นที่ใช้สอยได้อย่างลงตัว แยกโซนชัดเจน

- พื้นลามิเนตลายไม้ในส่วนห้องพัก โซนครัวปูกระเบื้อง

- ครัวบิวท์อินแยกเป็นสัดส่วน พร้อมซิงค์ล้างจานและเครื่องดูดควัน

- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่หรือปล่อยเช่าต่อได้ทันที

จุดเด่นของทรัพย์

- ขายพร้อมผู้เช่า เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการกระแสเงินสดทันทีโดยไม่ต้องหาผู้เช่าใหม่

- รูปแบบห้อง L-Type ให้พื้นที่ใช้สอยมากกว่า แบ่งโซนชัดเจน

- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่หรือปล่อยเช่าต่อได้ทันที

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

- สระว่ายน้ำ

- ฟิตเนส

- ร้านสะดวกซื้อ

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อม CCTV และ Key Card Access

ทำเลและการเดินทาง

- เชื่อมต่อถนนวิภาวดี-รังสิต ถนนรามอินทรา และถนนแจ้งวัฒนะได้สะดวก

- ใกล้ทางขึ้น-ลงทางด่วนและโทลล์เวย์

- ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีหลักสี่ 

- ใกล้สนามบินดอนเมือง เหมาะสำหรับผู้ที่เดินทางบ่อย หรือทำงานในสายการบิน

HomePlus Realty Estate

ที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์มืออาชีพ ดูแลครบทุกขั้นตอน ตั้งแต่การให้คำปรึกษา วิเคราะห์ความคุ้มค่า ไปจนถึงการโอนกรรมสิทธิ์อย่างมั่นใจ