* คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27 🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4489615

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 1/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 2/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 3/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 4/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 5/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 6/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 7/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 8/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 9/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 10/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 11/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 12/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 13/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 14/15
รูป * คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท  - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,350,000 (51,087 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
46 ตร.ม.

ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

* คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน

ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27

ราคา : 2.35 ล้านบาท 

⏩ ขนาด 46 ตรม. 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

⏩ เฟอร์นิเจอร์ครบ

.

🍎ชุดครัว +เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน 

🍎ไมโครเวฟ 

🍎ตู้เย็น 

🍎LED TV ขนาด 43นิ้ว

🍎ชุดโต๊ะทำงาน+ เก้าอี้

🍎เตียงนอน6ฟุต+เครื่องนอน

🍎ตู้เสื้อผ้า 

🍎เครื่องปรับอากาศ 2เครื่อง

- โลตัส แม็คโคร 

- โรงเรียนดาราวิท, ปริ้น , ABS ,Unity international School 

- มหาวิทยาลัยพายัพ

- รวมโชค มอลล์

- เดินทาง 10 นาทีถึง ถ.นิมมาน ห้างเมญ่า

- เดินทาง 15 นาทีถึง ประตูท่าแพ

- เดินทาง 15-20 นาที ถึงสนามบิน

--------------------------------------------------------------------------

💎สนใจติดต่อ / นัดดูห้อง / วางจอง👍

061-3266395 (ก้อย)

LINE ID : koynoy89

หรือคลิ๊ก 👇👇👇

https://line.me/ti/p/kFugUMmrz2

🌈For English , Contact Here👇👇👇

065-2523935 (Big)

LINE ID : vrbiggboss

Click Here👇👇👇

https://line.me/ti/p/xZ_a0JRFxq

❤️🎉🎊ติดตามเพจ , ดูห้องอื่นๆของเราได้ที่นี่👇👇👇

facebook.com/kkpropertycnx

#ให้เช่า #คอนโด #ให้เช่าคอนโด #เช่าคอนโด #เช่าห้อง #หาห้อง

#คอนโดเชียงใหม่ #เช่าคอนโดเชียงใหม่ #ให้เช่าคอนโดเชียงใหม่ #หาห้องเชียงใหม่ #เช่าห้องเชียงใหม่

รายละเอียด

  • Supalai Monte @ Viang Chiangmai
  • 2,350,000 (51,087 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
dcondo Sign Chiangmai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่
dcondo Nim Chiangmai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
Supalai Monte 2 Chiangmai

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด ริน เชียงใหม่