คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2695275)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5865280
เข้าชม :
เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น 23 พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 52 ตารางเมตร ชั้น 14, โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพญาไท ใกล้ BTS อารีย์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- เตาไฟฟ้า
- ระเบียง
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2015
- สระว่ายน้ำ
- สวน
- กล้องวงจรปิด
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
- ลานจอดรถในร่ม
- ลานจอดรถ
- เตาบาร์บีคิว
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Centric Ari Station
- 7,950,000 (152,885 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 14
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

23 พญาไท กรุงเทพมหานคร
97 ประกาศเช่า
55 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
🎯 Best Value Deal! ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์1 ห้องนอน33.59m2ชั้น 1x฿5,000,000UPDATE !
🎯 2 ห้องนอน รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์2 ห้องนอน49.72m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
🎯 Best Value ! ห้องสวย ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์2 ห้องนอน49.67m2ชั้น 2x฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2746449)1 ห้องนอน48.08m2ชั้น -฿8,034,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2208459)2 ห้องนอน47.16m2ชั้น -฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1595487)1 ห้องนอน49.85m2ชั้น 9฿8,350,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 817690)2 ห้องนอน67m2ชั้น 21-30฿13,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2357607)1 ห้องนอน33.58m2ชั้น 12฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2453667)1 ห้องนอน33m2ชั้น -฿5,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2417736)1 ห้องนอน33m2ชั้น -฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 917173)1 ห้องนอน33.67m2ชั้น 15฿6,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2736352)1 ห้องนอน32m2ชั้น 20฿6,680,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipatมีคอนโดขาย 93 ประกาศ

4.7 กม.
4.2 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
5.1 กม.
2.6 กม.
5.8 กม.
3.5 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
5.6 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
6.2 กม.
4.4 กม.
3.1 กม.
2.7 กม.
0 กม.
3.5 กม.
0 กม.
5.1 กม.
3.1 กม.
3.1 กม.
5.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
5.6 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Centric Ari Station