คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2866885)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6064847
เข้าชม :
ศุภาลัย พรีมา ริวา 99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 117 ตารางเมตร ชั้น 25, โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ตู้เย็น
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2014
- เซาว์น่า
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- กล้องวงจรปิด
- สวน
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Supalai Prima Riva
- 9,000,000 (76,923 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 25
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 117 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
97 ประกาศเช่า
87 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา

LTH8299 – Supalai Prima Riva FOR SALE 1 bed 1 bath size 63.76 Sq.M. Near BTS Chong Nonsi station ONLY 6.008 MB1 ห้องนอน63.76m2ชั้น 0฿6,008,800UPDATE !
LTH3526 – Supalai Prima Riva FOR SALE 3 beds 5 baths size 256 Sq.M. BTS Chong Nonsi station ONLY 24 MB3 ห้องนอน256m2ชั้น 0฿24,000,000UPDATE !
DL25120787 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา (Supalai Prima Riva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll2 ห้องนอน117m2ชั้น 25฿9,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1927313)3 ห้องนอน153m2ชั้น 45฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2820520)5 ห้องนอน255m2ชั้น -฿15,000,000NEW !
#A12424 ✅ 26/3/69 ขายคอนโด Supalai Prima Riva 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน117m2ชั้น 25฿9,000,000UPDATE !
🏙️ Rare Item! ✨ ชีวิตหรูเหนือระดับริมเจ้าพระยา ห้องไซซ์บ้านเดี่ยว ในทำเลเมือง ศุภาลัย พรีมา ริวา MD-250254433 ห้องนอน246m2ชั้น 15-20฿29,990,000UPDATE !
🔥MD-26028923 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ศุภาลัย พรีมา ริวา รีบจองก่อนหลุด 🔥2 ห้องนอน78m2ชั้น 1-5฿15,000,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ ศุภาลัย พรีมา ริวา MD-260864573 ห้องนอน256.26m2ชั้น 40-55฿26,000,000UPDATE !
#SC12299 📌 ขาย | 🟦🟨ศุภาลัย พรีมา ริวา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน117m2ชั้น 25฿9,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่1 ห้องนอน43m2ชั้น 26฿3,290,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ
ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

2.3 กม.

4.5 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Prima Riva
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง