ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5566888

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 1/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 2/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 3/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 4/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 5/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 6/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 7/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 8/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 9/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 10/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 11/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 12/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 13/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 14/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 15/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 16/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 17/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 18/19
รูป ขายแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร (Bangkok Horizon Sathorn) ใกล้ BRT เทคนิคกรุงเทพ - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
3,500,000 (106,707 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
32.8 ตร.ม.

แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - นราธิวาส สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

พื้นที่ 32.8 ตรม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 10 (ห้องมุม) พร้อมที่จอดรถ 1 คัน

ราคา 3,500,000.- บาท ค่าโอน 50:50

ทำเลที่ตั้ง :  ซ.นราธิวาสราชนครินทร์ 14 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์ ทุ่งวัดดอน สาทร จ.กรุงเทพมหานคร 10120

สิ่งอำนวยความสะดวก :

Lobby, Mailbox, สระว่ายนํ้า, ห้องออกกำลังกาย, ซาวน่า, ห้องสมุด, ห้องประชุม, ห้องเกม, สวนหย่อม, WiFi Internetระบบ Keycard, กล้อง CCTV, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง :

BRT เทคนิคกรุงเทพ (0.2 กม.)

BRT อาคารสงเคราะห์ (0.5 กม.)

BRT สาทร (1 กม.)

สาทร (1.5 กม.)

จันทน์ (1.7 กม.)

7-Eleven (0.2 กม.)

บิ๊กซีมินิ เทคนิคกรุงเทพ (0.7 กม.)

มทร.กรุงเทพ เทคนิคกรุงเทพ (0.4 กม.)

มทร.กรุงเทพ บพิตรพิมุข มหาเมฆ (0.7 กม.)

รพ.เซนต์หลุยส์ (1.1 กม.)

รพ.บีเอ็นเอช (1.3 กม.)

แม็คโคร สาทร (0.4 กม.)

วิลล่ามาร์เก็ต นางลิ้นจี่ (0.9 กม.)

ท็อปส์ เซ็นต์หลุยส์ (1 กม.)

________________

สอบถามรายละเอียดหรือนัดชมทรัพย์

Tel: 061-969-8944  คุณเจน

Line: pat212888

_______________

Real Estate All Co., Ltd.

รับฝากขาย เช่า บ้าน คอนโด โกดัง อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

#ขายบ้านมือ2 #ขายคอนโดมือ2 #เช่าโกดัง #เช่าบ้าน #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าสำนักงาน #เช่าโฮมออฟฟิศ #ขายบ้าน # #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้สาทร #คอนโดใกล้นราธิวาส #ขายที่ดิน #ขายคอนโดแบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร

รายละเอียด

  • Bangkok Horizon Sathorn - Narathiwas
  • 3,500,000 (106,707 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - นราธิวาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์