🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Bangkok Horizon Sathorn พร้อมโอน 🔥MD-25050019
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5889283
เข้าชม :
แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - นราธิวาส สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด Bangkok Horizon Sathorn (MD-25050019)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 27.0 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 2,590,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Bangkok Horizon Sathorn - Narathiwas
- 2,590,000 (95,926 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
28 ประกาศเช่า
63 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - นราธิวาส
🚩 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ แม็คโคร พระราม 31 ห้องนอน32m2ชั้น 21฿3,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร-นราธิวาส 1ห้องนอน ชั้น8 ใกล้ แม็คโคร พระราม 31 ห้องนอน27m2ชั้น 8฿2,690,000UPDATE !
LTH9373 – Condo in Sathorn FOR SALE size 58 sq.m. 1 bed 1 bath near BTS Chong Nonsi Station ONLY 7.59 MB1 ห้องนอน58m2ชั้น 20+฿7,590,000UPDATE !
LTH11924RE – Bangkok Horizon Sathorn FOR SALE Size 58 Sq.M. 1 bed 1 bath Near BTS Chong Nonsi ONLY 6.93 MB1 ห้องนอน58m2ชั้น 20+฿6,930,000UPDATE !
P-95259 ต้องการขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร, Thung Wat Don, Sathon, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน34m2ชั้น 10฿4,000,000UPDATE !
แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร 2 นอน ห้องใหญ่ แต่งสวย ส่วนกลางจัดเต็ม_Do5762 ห้องนอน42.98m2ชั้น 7฿3,799,000UPDATE !
แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร 2 นอน ห้องใหญ่ แต่งสวย ส่วนกลางจัดเต็ม_Do885 .2 ห้องนอน42.98m2ชั้น 7฿3,799,000UPDATE !
#A124456 ✅ 13/3/67 ขายคอนโด Bangkok Horizon Sathorn - Narathiwas📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน38.41m2ชั้น 10฿4,190,000UPDATE !
#H1244935 ✅ 15/6/67 ขายคอนโด Bangkok Horizon Sathorn - Narathiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.23m2ชั้น 8฿3,790,000UPDATE !
#H1241683 ✅ 2/12/66 ขายคอนโดผ่อนตรง Bangkok Horizon Sathorn - Narathiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 20฿3,300,000UPDATE !