💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4724348

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 1/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 2/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 3/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 4/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 5/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 6/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 7/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 8/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 9/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 10/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 11/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 12/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 13/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 14/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,850,000(ขายพร้อมผู้เช่า 11,000 บาท/เดือน ถึง 16/05/2026) (82,299 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
34.63 ตร.ม.

แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Condo Amber by Eastern Star จาก Eastern Star ตั้งอยู่บนถนนกรุงเทพ-นนทบุรีห้องพร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ห่างจาก MRT สถานีแยกติวานนท์ เพียง 50 เมตร💥💥

👉1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 34.63 ตร.ม. อยู่ชั้น 19 ทิศเหนือ วิวเมือง

👉พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ / ประตูดิจิตอลล็อค

👉เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เตาไฟฟ้า, เครื่องซักผ้า

**ขายราคา 2,850,000 บาท** 

(ผู้เช่าหมดสัญญา 16/5/2569 เช่าราคา 11,000 บาท/เดือน)

-------------------------------

**สนใจดูห้องจริงได้ที่**

📞โทร. 066-149-8529, 086-557-9898

📲Line ID : @atfirm

🌍Website : www.atfirmproperty.com

📍Page : https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #AmberTiwanon #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty #ขายเช่าByAtfirm

รายละเอียด

  • Amber by Eastern Star
  • 2,850,000(ขายพร้อมผู้เช่า 11,000 บาท/เดือน ถึง 16/05/2026) (82,299 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection