ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5968056

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง) พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง  - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,650,000 (63,170 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
26.12 ตร.ม.

แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง 1409 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

“ขายคอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า”

✅ Aspire Ratchada-Wongsawang (แอสปาย รัชดา-วงศ์สว่าง)

🔥ขาย Aspire รัชดา-วงศ์สว่าง คอนโดสภาพใหม่มาก ชั้นสูงกำลังดี พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง

💰 ราคา 1,650,000 บาท

(ค่าโอนคนละครึ่ง 50/50)

✨ จุดเด่น

• ห้องสภาพใหม่มาก พร้อมเข้าอยู่ นัดชมได้ทุกวัน

• แถมฟรี! เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

• ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT วงศ์สว่าง และใกล้ทางด่วน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 26.12 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 5

• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ทีวี, ชั้นวางทีวี, โซฟา, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, ที่นอน, ไมโครเวฟ, แอร์, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะเครื่องแป้ง, โต๊ะข้างเตียง, เคาท์เตอร์ครัว

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำระบบเกลือ

• ห้องออกกำลังกาย (Fitness)

• สวนหย่อมชั้น 1 และสวนชั้นดาดฟ้า (ชั้น 27)

• ล็อบบี้ (Lobby)

• ระบบรักษาความปลอดภัย: กล้องวงจรปิด CCTV, คีย์การ์ด และที่จอดรถ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• MRT วงศ์สว่าง

• บิ๊กซี วงศ์สว่าง, บิ๊กซี ติวานนท์

• เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

• มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

• รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

• บริษัท กรุงเทพประกันชีวิต จำกัด (มหาชน)

รหัสทรัพย์ BES 1370

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Aspire Ratchada - Wongsawang
  • 1,650,000 (63,170 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.12 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1409 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง
THE LINE Wongsawang

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ